ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potter1992

ติดตามอยู่ตลอดเลยครับ ยังรอรักยมอยู่นะครับถ้าจะมาต่อ^^

kang19

2696164

สนุกมากๆรอติดตามอยู่ตลอด

อ่านแล้วก็ลุ้นว่าต่อไปจะเป็นยังไง

ถึงจะพยายามเตือนว่า ดาร์ก แต่ก็ยังแอบหวังเรื่อยๆ ว่าจะไม่ดาร์กมาก

#เชียร์แก้ว

sadpanda

Pangpond Puan

กานต์ ไอบ้าโรคจิตมันตามหลังมาแล้ววว

acerolar

ขอบคุณมากๆครับ ชอบนางเอกทุกคนเลยครับผม

sora99mana

มาแล้วครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันเชียว ขอบคุณครับ

lux666

Gumg

ผมขอบอกไว้ก่อนเลยครับ

ผมชอบแนวนี้มากกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณครับ ที่เขียนมาผมติดตามงานของคุณทุกเรื่องครับตามอ่านมาตลอด แต่ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง เพราะเน็ตกากมาก

poppop5335

คนอื่นว่าไงไม่รู้.................แต่ผมชอบ..สนุกมาก......................เป็นกำลังใจครับ

smile567

ติดตามทุกผลงานอยุ่แล้วครับ  สนุกทุกเรื่อง รอนานทุกเรื่องเช่นกัน

dragongus

เนื้อเรือง น่าติดตาม สุดๆเลยครับ ลุ้นได้ทุำตอนตลอดเลย ขอบคุณมากครับ

ilovenoei

ติดตามตลอดครับ ยังรอ รักยม หมอผี xo อยู่เสมอ

verbatim

จะรอดจากบอลไหมนี่  
ขอบคุณมากครับ