ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sitthikirn

ประทับใจกับเรื่องนี้จนต้องกลับมาอ่านอีกรอบครับ

HOME SCREEN

ยังไม่รู้ข่อแลกเปลี่ยนเลยนะนั่นจะไหวไหมน้าา

Apisak Bunrotchu

ขอบคุณนะครับ ผมรอตอนต่อนะครับ

Kirima Noraki

น่าสนใจมากเรื่องนี้ ลุ้นดีครับ

kpnttn

พลังนี้ ต้องแลกกับอะไรล่ะเนี่ย เจ๊แอสฯ คงไม่ได้ใจบุญขนาดจะให้ฟรีได้ล่ะมั้ง

i dont knowww

::Hmmm::  เรื่องนี้เกี่ยวกับเทพมั้ยนะ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ให้พลังมาก็จัดพยาบาลให้อีกน่ารักจริงๆเลย

bigmut

My__name_is Game

Jirachat2

Jirachat2

chinji23

audy11

เนื้อเรื่องคลายโดจิน อ่านสนุก แต่น่าจะให้ตัวเอกค่อยๆมีพลังเรื่องคิดว่าน่าสนใจขึ้นนะคับ

[email protected]