ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokhai

เพิ่งกลับมาอ่านใหม่ จำไม่ค่อยได้ จำได้แต่ว่าสนุกดี ขอบคุณนะครับ

winnythepooh

ตามกลับมาอ่านอีกรอบ ยังสนุกเหมือนเดิม

veerus

chatjane4234

พึ่งเคยได้อ่าน ขออนุญาติติดตามนะครับ เขียนได้เห็นภาพแบบไม่ต้องจินตนาการเลย

exsoldier

แหมมมมม ให้พลังมาขนาดนี้จะเอาอะไรตอบแทนน้ออออ     สนใจซะแล้วสิ อิอิ

exsoldier

เด๋วน้องเหมยยย นอกกางเกงยังปลุกได้อีกหรอออออ  ดีเกิ๊นนนนนน

้hihi1112

เห็นมาหลายตอนแต่ก้ไม่เคยอ่านซักที ไหนมาลองอ่านหน่อยซิ

Chdhdiss Dhsuxjsha

xoxo5555

ไม่ได้อ่านนานแล้วครับ กลับมาย้อนอ่านใหม่ยังสนุกเหมือนเดิม

tak19

lololololo

เริ่มคนแรกกับพยาบาลเลย ชวนให้น่าติดตามและค้นหามาก ว่าพลังวิเศษจะมีพลังยังไงบ้าง

Salim Salim

344566

กลับมาอ่านกี่รอบก้ยังสนุกมากๆ อยากมีพลังแบบนี้บ้าง

รักแท้ ไม่มีจริง

เปิดเรื่องมาก้อน่าติดตามซะขนาดนี้เลย สุดยอดดดดดด

adios2nd

ขออ่านแบบรีไรท์ครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ