ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

ฟื้นจากความตาย ทำให้เจ้าโลกแข็งปัง จนพยาบาลสาวตกใจในความใหญยาว

xzgt51

hunsoo

ตามมา​อ่านอีกรอบก็ยัง​น่าสนใจเช่นเดิม

เอก หลังป้าย

เปิดเรื่องก็ได้...พยาบาลสะแล้ว....

Prasit Saeeaw

Bom Wasitpol

tum-na

อ่านแล้วอ่านอีกสนุกเหมือนเดิมครับหรือสนุกกว่าเดิมไม่รู้ 

dull2

พึ่งเคยได้อ่าน เขียนได้เห็นภาพพอสมควรเลยนะ

Chan Serbai

zaaar65

The Sin Series ไม่ได้ทำให้ผิดหวังจริงๆๆ ครับ ตามผลงานครับ 

biggiggog

เริ่มใหม่ทั้งคนอ่าน ทั้งตัวละคร
มาดูกันว่าพลังที่ได้รับมามีoptionอะไรบ้าง
ขนาดแค่ตัวอย่าง เล่นเอาเสียวว๊าป น้ำเกือบแตก
ขอบคุณมากๆครับ

witt09

โชคดีจังครับคุณพล ได้พลังพิเศษมาอีก

cosmos789

รี่ใหม่ พึ่งกลับมาเห็น พลังของพลจะเหมือนเดิมไหม