ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovesupitcha Pormsopa

เริ่มอ่านครั้งแรกก็น่าติดตามแล้ว

kapok49

น่าติดตามมากเลยว่าพลังที่ว่าจะไปต่อทางไหน ขอบคุณมากที่นำมาให้อ่าน

pentor tapmak

nat2oo7

นำมารีไร์ทใหม่่ น่าสนใจเหมือนเดิมครับ

moormoor

เพิ่งติดตามผลงานครั้งแรก ก็น่าสนใจดีนะ

Sakdiwichai Ontong

สุดท้าย พลคงเสร็จยายแอสโมดิวแน่ๆ

larvi

กลับมาเริ่มอ่านใหม่ทำให้รู้ว่า ไม่มีบทคนชื่อมิ้นต์เลย 5555

jatumongkol

เตวิช วัฒนสุวรรณ

มีพลังแบบนี้ค้องแลกกับอะไรหล่ะเนี่ย แต่ขอแบบนีก่อนแล้ว จะตายค่ายว่ากัน

pongsap

เริ่มอ่านใหม่เนื้อเรื่องชวนติดตาม ดูว่าพลจะค่อยเปลี่ยนอย่างไร

thementos

เพิ่งได้ลองอ่านก้อน่าสนุกแล้วครับ ขอบคุณครับ

tak19

พลังแห่งราคะ. มีแต่ความสุข. แต่ก็เบาๆๆหน่อยนะ. ยังอยู่ใน. โรงพยาบาล

boon66

อยากมีพลังแห่งราคะอย่างนี้บ้าง ต้องทำไงครับแอด

Private Private

มาอ่านใหม่ไม่ได้อ่านนานลืม 5555

Kittikun Manotum