ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

Kritsada Panlamyai

อ่านตอนล่าสุด จำเนื้อเรื่องไม่ได้ เลยย้อนมาอ่านใหม่ ขอชมแต่งได้สนุกดีมากครับ

now6198

ขอบคุณนะครับ กลับมาตามอ่านอิอิ

shachou

อ่านแล้วไหลลื่น ไม่สะดุดดีครับ

Ideology

พึ่งเห็นว่ามีเวอร์ชันรีไวร์ท ต้องรีบมาติดตามเลยครับ

797979

nuttabank

เรื่องนี้ผ่านตาผมไปได้ไงเนี่ย ไม่คุ้นเลย

crulos

เหมือนเคยอ่านซีรีย์นี้เมื่อนานมาแล้ว ขอย้อนกลับมาอีกรอบละกันครับ

Pongsathorn Suwannarit

พลังวิเศษที่ต้องแลกกับอะไรบางอย่าง

toto65

ถ้ามีพลังแบบที่พลได้รับก็ดีนะ เสียวได้ตลอด พล็อตเรื่องนี้น่าสนใจนะ ทำเป็นซีรีย์ได้เลยนะ

ryg123456

นายพล ได้พลังวิเศษอะไรมาหรือครับ ช่างน่าอิจฉาจริงๆเลย

medsay

ป๊าดๆๆๆๆๆ เป็นพลังที่น่าสนใจอะไรอย่างนี้ อิอิ ขอบคุณครับ

Varawuth000 Jida

stardust7472