ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnongkungja

เป็นพลังหื่นที่ไร้ขีดจำกัดจริงๆ เพิ่งฟื้นจากโคม่าแท้ๆ

limousinedk

โดนชนแต่ได้สุดยอดพลังมา โคตรคุ้มอ่ะ อยากโดนรถชน 555

pk170

เพิ่งเคยอ่านและน่าติดคามมาก

ktbb1966

อ่านแล้วน่าติดตามเรื่องราวของพล

mardee dee

อยากได้พลังแบบนี้ อยากได้ขนาดเท่านี้ สุดๆ

hurricane

tto

เคยอ่านแล้วรอบนึงแต่รอบนี้น่าติดตามมากคับ

Jungle

ชอบอ่านเรื่องแนวนี้มากครับ ติดตามครัล

peter123

ขอบคุณครับ ดีใจได้กลับมาอ่านใหม่

RainZ

Term Sak

น่าสนใจ นางมารชื่อนี้อีกแล้ว

Krattawut Chancay

เคยอ่านแล้วแต่ก็ขออ่านแบบรีไวท์อีกรอบนะครับเนื้อเรื่องยังน่าสนใจเหมือนเดิม อยากอ่านตอนอื่นๆด้วยครับ

Mana Masuato

น่าสนุก น่าติดตาม ดีครับ ว่าแต่จะมีได้กับปีศาจด้วยรึเปล่าเอย