ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peter123

taskger01 taskger01

Term Sak

อ่าน xo มามี โฟร์ มด ปีศาจตนนี้ ก็มดใช่ไหมครับ

Krattawut Chancay

เคยอ่านแล้วแต่ก็ขออ่านแบบรีไวท์อีกรอบนะครับเนื้อเรื่องยังน่าสนใจเหมือนเดิม อยากอ่านตอนอื่นๆด้วยครับ

sammie0513

ขอบคุณครับ ขอตามเก็บอักรอบนะครับ ชอบช่วงแรกๆมากคื่นเค้นดีตอนพลใช้พลังตะล่อมสาว

Mana Masuato

::Shy::ฟินมาก รออ่านตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว

7946410

ยังไม่ทันได้พักจากการฟื้นมา โดนนางพบาบาลสาวยั่วยวนให้เกิดความใคร่รักน่วมเพศกันอย่างสนุก เสียวดีมาก จนสำเร็จสุดยอด 

offroad

ติดตามผลงานตลอดครับ  เวอร์ชั่นเก่าก็สนุก เวอร์ชั่นใหม่ตื่นเต้นเร้าใจทุกตอนครับ

ที่ดิน บางแค

ฟินมาก รออ่านตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว

Iba Babomak

พลังน่าใช้คงไม่มีผลเสียหรอกนะคับ

Bom Wasitpol

tum-na

สนุกสุดยอดตามอ่านทุกตอนครับเนื้อเรื่องน่าสนใจมากๆ 

dull2

พลังใหม่มาแล้ว แก้แค้นมิ้นได้เลย