ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arainia

จะมีการต่อสู้กับตัวแทนบาปที่เหลือด้วยเหรอเนี่ย แต่คงจะอีกสักพักสินะ

ชูศักดิ์ นวลดี

พลังพิเศษที่มาเปลี่ยนชีวิตให้ต่างจากอดีตคิอ 9  นิ้วนี้หรอ

ชาย' ทิม

รอตอนต่อไปอยู่คับพลจะใช้ชีวิตยังไงต่อนะ

Slave

ขอบคุณมากเลยครับ  ยังน่าอ่านเหมือนเดิมเลยอ่า  เยี่ยมๆๆๆๆ

chinji23

สนุกมากนายพลจะรวบรวมได้กี่ดวง

pnutto

จะได้เอาคืนน้องมินต์เมื่อไหร่นะ ลุ้นๆ

popglasses

มาเสพผลงานต่อเลย แนวพลังวิเศษ 

minky way

โห พลังที่ได้นี่สุดยอดเลยครับสำหรับขาหื่น 

Lorance

หายไปนานเลยครับ กลับมาอ่านอีกทีมีรีไรท์ละ หวังว่าความนี้ไม่มีคนตายนะครับ

nagatochans

เขียนไว้หลายปีแต่ก็ยังสนุกครับ

Nattanan Tst

มิ้นนี่ตัวดีเลย ต้องแก้แค้นมิ้นก่อนเลยนะ

Sir-Worst

และแล้วก็เสร็จคาเตียง รพ จนได้โคตรอยากมีฟีลลิ่งแบบนี้มั่ง

nowhereman

เรื่องน่าสนใจมากครับ ขอบคุณครับ ต้องไปตามอ่านตอนต่อไป ว่าพยาบาลแก้วจะเด็ดแค่ไหน

satang0202

lovesupitcha Pormsopa