ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

immortalrune

มีในโลกจริงบ้างน่าจะดี พลังเนีี่่ย

Asura4237

มีปรับเปลี่ยนเหมือนอัพเกรดพลังขึ้นมาด้วยนะเนี่ย

sleeping_mode

Nepkcal13

มาต่อจากep.1 เรื่องราวจัะเป็นไงต่อไป แล้วพลังที่ได้มาคือ?

malin

ที่เพิ่ม จินตนาการให้ไหลไปตามตัวหนังสือเพราะรูปเลยครับ ดูรูปกรับอ่านไปด้วย  ::Bloody::

jcn12599

icerocker

จะมีแรงจัดมิ้นต์ต่อไหมนะนายพล

pinmonkey

สิ่งที่ได้มาเปล่า ๆ ไม่มีในโลก ทุกอย่างต้องทีค่าตอบแทนของมัน ระวังด้วยนะครับพระเอกของเรา ขอบคุณมากครับ

zorohana

ได้เวลาเปิดฮาเร็ม ขอบคุณมากครับ ขอติดตามเรื่อยๆเลย

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

มันพะยะค่ะ จุดเปลี่ยนของชีวิตสินะ

milan

ลองมาอ่านก็อยากตามเรื่องราวต่อว่ามันจะไปทางไหน เป็นกำลังใจครับ

synivorn

'พลังแห่งราคะ' อันตรายจริงๆ ถ้าเกิดได้มาจริงๆ คงจะแย่

Micky Miku

ขอบคุณที่เขียนเรื่องสนุกๆให้อ่านนะครับ