ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northsouce North

ได้เวลาสั่งสอนสาวมินต์แล้ว เอาให้หลงจนเงยหัวไม่ขึ้นเลยพล

SpitFire

รอตอนต่อไป  ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  15/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/9/2560-15/3/2561 )

..............................................................

non027786

เสียวมากมายครับ ขอบคุณที่พิมพ์มาให้ได้อ่านกันนะครับ

smartmanman02

ถ้าหากเป็นน้องมิ้น ปะทะคู่กับพยาบาลวาวจะยังไงหนอ

P0A0Y0

สุดยอดมากๆเลย
น่าติดตามสุดๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
::Fighto::

star_war

สนุกมากครับ ผมนี่ต้องอ่านซ้ำเลย..

forex333

pomanmoo

ช่างเป็นพลังที่ดีอะไรเช่นนี้
ได้เวลาสั่งสอนคุณน้องมินต์แล้วซินะ

xvenomz

เรื่องนี้อ่านซ้ำมาหลายรอบ แต่ทุกรอบก็ยังรู้สึกสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณสำหรับเนื้อหาดีๆ ครับ

Chanawin Tosingchai

เป็นพลังในฝันของชายหลายคนเลยแบบนี้

jakiro

มาเป็นซีรี่เลย ขอ lust ก่อนละกันเรื่องอื่นไม่รู้จะหื่นรึเปล่า

Peera canalitartis

คำผิดจ้า

นอนนิ่งเบิกตาโพล่ง -> ตาโพลง

แข็งเป็นล่ำ -> แข็งเป็นลำ

ขอบคุณมากครับ

GoDersoUL 31/08/60

SilcenceKnight

Rewrite ตอนที่สองก็สนุกแล้ว แนวทางต่างจากภาคแยกอื่นๆ แต่ก็สนุกดีครับ

air111fox

น่าสงสารคุณพยาบาลเป็นตัวทดลองจริงๆ