ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marem17

ขอบคุณครับ  อยากได้พลังแบบนี้บ้าง คงจะสุขใจ

adgfdcoc

สมเหตุผลดีครับ ที่มีการตั้งเงื่อนไขบางประการให้กับคนที่จะได้รับพลัง แต่อยากรู้ว่าพลังราคะจะเอาชนะพลังบาปอื่นได้อย่างไร ในเมื่อสเกลพลัง ความรุนแรงมันต่างกัน หรือต้องใช้นางทาสสาวๆทั้งหลาย บวกกับสติปัญญาเข้าช่วยละเนี่ย ไม่งั้นแค่เจอบาปโมหะเข้าไป ก็จบดิ ต้องติดตามกันยาวๆ

Sopun Jeekkee

เดินเรื่องดีครับ ตะแรกคิดว่า เข้าใจยาก แต่สามารถเขียนให้ เข้าใจและน่าติดตามได้ดี

Natsu1991

สนุกดีครับ.  ::DookDig::

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/10/2560 - 10/4/2561 )

..............................................................

อีกา

901590

พลังสุดยอดมาก ... นายพลได้ลองพลังใหม่ๆ เยี่ยมเลย

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

แอสโมดิวส์สุดยอด พยาบาลแก้วมาเป็นทาสซะดี ๆ

hodkill12345

ยิ่งrewrite ยิ่งสนุก เป็นกำลังใจให้คับ ::Angry::  ::Glad::

exelier

รอตอนต่อไปนะครับ เพิ่งรู้ว่ามันคือเป็นซีรี่ เคยอ่าน lust แล้ว ติดใจในแนวการแต่งมากครับ

zelove1234

น่าติดตามมากครับ คิดไม่ออกจริงๆจะหาทาสผู้ชายมาจากไหน ::Cold::

Ordinaryman

กำลังลุ้นว่านักข่าวสาวจะหายไปไหนหรือเปล่าครับ หรือว่าจะโผล่ออกมาในลำดับที่แตกต่างไป

whyytong

ผมจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้วครับตอนนี้รู้สึกอยากอ่านมาก

Kmpee

ขอติดตาม

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/10/2560 - 10/4/2561 )

..............................................................

Unnop Noisamneang

สุดยอดมากเลยครับ ติดตามตอนต่อไป

9/10/2560   

K_

น่าติดตามนะ series 7 บาป อยากให้มี easter egg หน่อย