ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nbsrk

สนุกมากครับ  อ่านกี่รอบๆ ก็สนุก ขอบคุณครับ

spun

chanky2007

ตอนอ่านก็พยายามนึกไปด้วยว่าต่างจากของเก่ายังไง

แต่อ่านไปก็เสียวไป

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

freedoms

คือแบบว่า จะหายไปอีกมั้ยครับ

agodofwind

ติดตามอยู่นะครับ รอลุ้นตินต่อไปๆ

lucifer99

Rewrite ใหม่แล้วได้ความครบถ้วนเป็นเกตุเป็นผลกว่าเดิมอีก ขอบคุณมากๆ ครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

Rick-Brownman

ขอขอบคุณครับ ขอให้ไรท์ แต่งจนโยงควมสัมพันธ์กันไปจนถึงบาปแต่ละตนด้วยนะครับ ::Shy::

joker socool

นี่ขนาดมิตค์ตามมาดูอาการเลยเหรอเนี่ย  สงสัยจะหลอกให้ตายใจแต่าทางจะตายเอง5555

heffalump

มารออ่านต่อด้วยใจระทึก 5555

lindor

จำเรื่องเก่าได้เลาๆ ขอตามมาอ่านเวอร์ชั่นใหม่ด้วยครับ  ::Glad::

zaza065

ขอบคุณมากครับจะติดตามเรื่องนี้เสมอ

mongk

วันก่อนยังคิดจะหลอกอยู่เลย วันนี้กลับมาบีบน้ำตา
อย่างนี้ต้องอัดให้เสียว

bongzall

parnza99

สนุกจังเลยครับคงต้องกลับไปอ่านต่อนก่อนที่จะรีใหม่สักหน่อยแล้ว ขอบคุณครับ ::Bloody::

elfin001