ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.D

rewrite แล้ว ช่วยเขียนต่อด้วยนะคร้าบบ

grozothe

ยังเขียนได้แซ่บเหมือนเดิมเลยนะครับ

ซีรีย์นี้ถือเป็นซีรีย์ตอนยาวสุดของในกลุ่ม 7 บาปรึปล่าวครับ
เพราะถ้าจำไม่ผิดอีกบาปนึงมีไม่กี่ตอนก็จบบทแล้ว

happyloveman9

ทั้งตื่นเต้นและชวนสยิวกิ้วดีจัง  ::JubuJubu::

nanzy153

มิ้นต์ รายถัดไปที่ต้องโดนทดสอบพลังใช่มั้ย นมใหญ่ๆจัดมันส์แน่ๆ

evoo

ขอบคุณครับ
รอตอนใหม่ของmsnด้วยนะครับ

ดีใจที่ยังมีคนจำได้อยู่นะครับ   ::Crying::

แต่สงสัยคงต้องรอไปอีกพักใหญ่ แหะๆ

crazylex

จะได้ใช้กะมิ้นต์ไหมนี่

58070700110

ผมอยากให้พระเอกแก้แค้นมิ้นต์จังครับ

rollingstar

สนุกมากครับ รอตอนต่อไปแทบไม่ไหวเลยครับเนี่ย

ball20

naitoom

ไม่มีอะไรที่จะได้มาฟรีๆ....
ถึงจะรู้ เมื่อตื่นจากโคม่าก็ขอเสียวก่อน นรกค่อยเอาไว้คิดทีหลัง

hoiihoii

::Glad::

เรื่องที่สุดยอดมากคับ อ่านสนุกและน่าติดตามตอนต่อๆไปมากก

ZeldaZ

กลับมาอ่านใหม่แล้วเจอคำผิดบางจุด เลยอยากช่วยไรท์แก้ครับ  ::Sobad::

นอนหลับตารับแรกระแทก --> นอนหลับตารับแรงกระแทก
ทั้งๆที่ผมพึ่งจะประสพอุบัติเหตุมาแท้ๆ --> ทั้งๆที่ผมพึ่งจะประสบอุบัติเหตุมาแท้ๆ
เธอหยุดขย่มแล้วฝุบทับตัวผม --> เธอหยุดขย่มแล้วฟุบทับตัวผม
เพื่อให้เราได้รับเลือกเป็นราชานีของนรก --> เพื่อให้เราได้รับเลือกเป็นราชินีของนรก

ขอบคุณมากครับ รักตายเลยแบบนี้
  ::DookDig::

omlet

therasak

อ่านอีกครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิม หวังว่าจะไม่หายไปอีกนะครับ

ohmfree

กลับมาแล้วยังน่าติดตาม ขอบคุณมากคับ ::YehYeh::