ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

เนื้อเรื่องน่าสนุก น่าติดตามมากครับ ผมยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลย อ่านแล้วชอบมากครับ

buttiend

มินต์มาแล้ววววว
จัดเต็ม

teravud

larvi-

ขอบคุณสำหรับตอนนี้ครับ อยากเห็นบาปอื่นแหะ -0-

artmanna

มันส์เหมือนเดิม น่าติดตามมากๆครับผม จะรอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลย

jashow

ตอนนี้คงโดนขย่มต่ออีกแน่ๆ

yoyoman

รออ่านตอนต่อไปอยู่ครับ

intanianoi

น่าลุ้นจังเรื่องนี้ เสียว

vpmman

หุๆ จัดพยาบาลละต่อมิ้นเล่ยยยย

darkwingzzz

มาอ่านตอนจัดพยาบาล อิอิ
ไม่รู้ว่าหลังตอนปัญหาปมชีวิตไปแล้ว จะมีส่วนขยายตอนที่เริ่มทำ บริษัทมั้ย น่าสนใจนะครับ
ขอบคุณคับ

golem237

edgeemperor

พร7ประการเสกคนให้ยุ่งเหยิงสนุกมากครับ

pakinai17

สนุกมากคับ อยากได้พลังบ้าง

Sc0019

ยังคงรอต่อไปนะครับผม สนุกมาก

taton

แสดงว่าต้องมีทั้งหมด7ภาค ใช่ไหมครับ แล้วซีรีย์นึง จะมีกี่ep.ครับ ขอบคุณมากครับ

ใช่ครับ ประมาณ 7 ภาค แต่ ep. แต่ละภาคไม่เท่ากันครับ