ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DoJo

ขอบคุณครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอยาวๆซีรีย์นี้สัก50ตอนล่ะกันนะครับ

meowmeng

สนุกดีครับ ขออ่านบาปที่เหลือด้วยนะครับเหมือนของเก่าก็ยังไม่จบ

หรือว่าจำผิด

yoot2499x

ตกลงมิ้นชอบพลจริงรึเปล่าเนี่ย?

pomsohandsome

::Ahh:: อ่าอ่านแล้วก็อยากอ่านต่อ ไรเตอร์ เก่งมากครับ สนุกมากเลย

aeo2005

ขอบคุณมากครับ อยากได้พลังบ้างจัง

Farewell

สนุกมากครับ พยาบาลแก้วร่านเลย

donki

พึ่งเคยอ่าน น่าสนใจครับ

gumairuwa

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสนุกดีครับ

archese

อันเก่าๆ ลบไปแล้วหรือยังกลับไปอ่านย้อนได้ฮะ

มีแจ้งลบไปแล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าท่านม็อคจะเก็บไว้หรือเปล่า ตอนที่ 1 กับ 2 ผมลงทับไปแล้วครับ
ลองหาวาร์ปจากกระทู้ท่านไก่ดูครับ

::Thankyou::

kupong

dechakit

ขอติดตามนะครับ ขอบคุณครับ

kopXIIII

Rewrite ครั้งนี้ละเอียดกว่าเดิม
ทำให้สนุกกว่าเดิม
ศึกตัวแทนทั้งเจ็ดบาปครั้งนี้

jibxonly

ROCKY_BOY

Sylph

สนุกครับ มาพร้อมพลังความเสียวแบบนี้ ต้องตามต่อแล้วสิ