ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tripplet

จะรอตอนต่อไปด้วยใจจดใจจ่อ .... ชอบคับ เรืองแนวนี้ถูกใจมาก .... เขียนได้ดี จินตนาการบรรเจิดคับ

warunnop

เนื้อหาสนุกดีครับ เป็นกำลังใจ ให้เขียนครบ 7 บาปนะครับ

eveden

ฉาก 18+ กับบทพูดละเอียดขึ้น ได้อารมณ์มากขึ้นเลยครับ

knightmoon

สงสัยต้องกลับไปหางานเก่าๆของท่านมาอ่านก่อนแล้วมั้งเนี้ย สนุกเกินไปจนต้องอ่านตอนเก่าๆมาอ่านก่อนเลย
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับท่าน  ::Glad:: ::Glad::

toeylogic

สนุกเหมือนเดิมเลยครับถึงจะรีใหม่ก็เถอะ

kheesao

thisisbest

เป็นพลังที่น่าสนใจ จัดการมิ้นเลย

ohoil

กลับมาอ่านอีกรอบละ
ขอบคุณน้าา

earlybird

จัดต่อเลย กำลังสนุก เอาให้จบนะ ::Thankyou::

Boomer11

จัดการมิ้นต่อเลยครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

anigkanjana

จะกี่รอบก็ขอตามอ่านตลอดไปครับ

tacklove

มีแบบนี้ด้วย โกงความตายมากระชับสัมพันธ์กับสาวสวยของผมซะงั้น รอตอนต่อๆไปนะครับ

max555

ติดตามอย่างต่อเนื่อง ขอบคุณครับ

noppadoi26

ฮาเร็มคนแรก ต้องพยาบาลสาวสินะ จัดไปครับ
ขอบคุณผู้แต่งครับ

12345689

เพิ่งเคยได้อ่านเต็มๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ขอบคุณมากนะครับ ไรท์เตอร์ ^ ^