ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 10 วันร้ายๆ

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 05, 2016, 04:21:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

โชคดีทีหมวดเข้มมาช่วยทัน กำลังลุ้นว่าจะโดน บก.สอยซะแล้ว ขอบคุณครับ

surway2532

เกือบไปแล้วดีนะที่ผู้หมวดเข้มมาช่วยทัน 

gritkin

เกือบเสียซิงไปแล้วไงเเม่นักข่าวสาว ต้องเก็บไว้ให้พระเอกสิถึงจะถูก 555 มามาดพระเอกนางเอกเต็มเลย ขอบคุณครับ

aekkung

มาแล้วรอมานานแล้วสนุกมากขอบคุณครับ

ped444

ต้องลุ้นคู่นี้ไปถึงเมื่อไหร่กันหนอ

0915666141

ไม่ต้องแก้ไขแล้วครับ เนื้อหาผูต่อกันดีมาก ไม่ต้องคิดอะไรมาก สนุก ตื่นเต้น

crazylex

ท่าทางสาวเลนส์จะจุดติดง่ายนะนี่

kit2516

asean

หวุดหวิด เส้นยาแดงผ่าสิบแปดเลย...ลุ้นกันตัวโก่งให้รอด เกือบไปแล้วนะ

darkdd1999

สำนวนดูขัดๆอะพี่ไรต์เตอร์ แต่ว่าเนื้อเรื่องยังโอเค ความรู้สึกมันเหมือนบรรยายได้ไม่สุดอะ แล้วก็ข้ามไปฉากถัดไปอะไรทำนองนี้ สู้ๆนะครับ 

naitoom

มีผิดเล็กผิดน้อยเยอะครับ ไม่รวมวรรคตอนกับเครื่องหมายคำพูด
https://drive.google.com/file/d/0B1aFl8Bn_w7VTkRJZHFUMDItQTg/view?usp=sharing
save เป็น ms word ไว้ใน google drive ที่คิดว่าผิดได้เปลี่ยนเป็นตัวแดงครับ
(แต่ตอนเลนส์ เข้าด้ายเข้าเข็มนี้ เสียวจนลืมสนใจที่ผิดอาจจะมีที่ดูข้ามไปบ้าง)

noomyonghi

มาลุ้่นกันว่าใครจะเป็นผู้เปิดน้องเลนส์กันดีกว่า

ssanya1204

civil2

อ่านไป กลัวไป กลัวจะไม่รอดจากบก.

jackm

เรื่องนี้สนุกมากน่าติดตามมากครับ  ::WowWow:: ::WowWow::