ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 10 วันร้ายๆ

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 05, 2016, 04:21:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeder

อ่านได้อารมณ์มากไม่ว่าจะบทบู้หรือบทรัก

yoyoman

แหม่ เกือบโดนไปแล้วมั้ยละ่ะเลนส์

exelier

ขอรับไปติดตามต่อนะครับ
อยากรู้จริงๆว่าพ่อดนัยเป็นใคร
จะว่าไปตอนที่แล้ว ตอนนำพระบรมราโชวาทมาเขียน ยังรู้สึกอดคิดถึงท่านไม่ได้เลยจริงๆ

tonnextgen

เกือบแล้ว เลนส์ พระเอกต้องมาช่วยอยู่แล้ว ฮ่าฮ่า

munkza

มายด์กับดนัยต้องลงเอยกันให้ได้นาา เอาใจช่วย

pomanmoo

เกือบไปแล้วไหมล่ะคุณนักข่าว...
ปล. สกิลยิงปืนหมวดนี้น่ากลัวจริงๆ

Nepkcal13

พอเข้าเหตุการณ์สำคัญตัวเอกก็มาช่วยกันทุกทีเลย ไม่ก็เกิดเรื่องบางอย่าง ซามะอยู่ดีๆโดนเรียกตัว บก.ก็โดนซ้อนแผน

Panya Sripaks

นางเอกสองคนโดนเหมือนกันเลย   แต่ยังไม่สุดเลย  น่าสงสาร    ::DayDream::

Zomchai Kimwongkul

บก หรือจะสู้หมวดเข้ม (ผมเดา)

wawer nakorn

สงสัยนักข่าวเลนจะไม่รอดได้ผัวสะแล้ว::HoHo::

morekung

เลนสุดยอด โรคจิตอยากใหบก จัดการเลย

aissar

ขอบคุณครับติดตามเรื่องนี้ตลอด เนื้อหาสนุกน่าสนใจ

1305kk

เสียวแทบจะแตกแลเส สนุกมากด้วย

633sqd

เสียดายของ เมื่อไรนายเข้มจะจัดการซะที

Aerials

สนุกมากเลย หยุดอ่านไม่ได้เลยผมการงานไม่ได้ทำเลย  ::Sobad::