ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[AMANE Ruri (Amaineiro)] Pool Of Amour [Super Clean]

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 05, 2016, 09:55:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kornpri

ขอลงชื่อด้วยคนครับ แค่เห็นก็ซิ๊ดแล้ว ภาพสวย ขอบคุณครับ ท่าน พัดลม  ::Bloody::

xyzchu2513

Destroyer Form The Earth

งั้นขอลงชื่อไว้อีกคนแล้วกันครับ คือว่าเนี้อเรื่องสนุกดี

tokkatoramma

เรื่องสีของภาพถือว่าแจ่มมากครับ ทำให้เคลิ้มตามได้เลย ส่วนเนื้อเรื่องถ้าได้มีแช่น้ำร้อนแล้วละก็ หึ ๆ เรื่องไหนเรื่องนั้นน่าติดตามแน่นอน ขอบคุณครั๊าบบบบบบ ::Thankyou::

deadtime

ผมเห็นลายเส้น ภาพสี ผมก็ปักมุด ปูพรม รอเลยล่ะครับ

genewaj

เห็นลายเส้นแถมเป็นภาพสีอีก ผมนี่รีบลงชื่อรอเลยครับ

testseven

ภาพสวยมากเรื่องนี้ แต่เกิดอะไรขึ้น แค่คลิ๊กเดียวก็เสียวได้เลย
ขอลงชื่อด้วยคนละกันครับ

MMJ

Peerapon Huangsri

Jikkig16

amfinethank

ลงชื่อไว้เพื่อใช้สิทธิ ขออาบน้ำด้วยคนนะครับ(อยากให้บ้านเรามีแบบนี้จัง)

thenefilim

บางทีก็คิดนะว่าถ้าไปบ่อีวมแล้วจะเจอหน้าตาดีๆมั้งไหม แนวนี้ชอบครับ

Heaven_Helll571

ฉากแรกมาปุ๊บคิดเลย พระเอกผอบแห้ง กร่องแกร่งแบบนี้  อีเจ๊ตัวเทพนมตู๊มๆ มันจะให้มืงซั่มเหรอวะ

แต่พระเอกน่าจะมีทักษะการพูดขั้นเทพ แบบว่าหมาหยอกไก่ ทำว่าพี่น่าสงสารไรงี้ อีเจ๊เลยสงเคราะห์ จัดเต็มให้ไปเลย

ผุ้แปลอย่าลืมจัดเต็มให้ผมได้เสพด้วยคนนะครับ ขบคุณมากๆครับ

ปล.ความคิดแว๊ปแรกเข้ามาในหัว ตอบยังไงดีน้าถึงจะโดนใจผู้แปล  ::Thankyou:: ::Thankyou::