ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[AMANE Ruri (Amaineiro)] Pool Of Amour [Super Clean]

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 05, 2016, 09:55:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ตามทำเนียม superclean จะซ่อนแล้ว Lock ไม่ให้เข้ามาตอบเพิ่ม

ส่วน version eng ยังเปิดให้อ่านปกตินะครับ  ::DookDig::

แต่จะเปิดให้ดู เมื่อมี superclean เรื่องใหม่มา

คาดว่าส่งงานก่อนปีใหม่   ::Confident:: ::Grimace::

ไม่จำกัดจำนวนผู้เข้าชม
แต่งานนี้อารมณ์ติสสสสสสสสสสสสส

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ถ้าใครโดนแบน ถือว่าสละสิทธิ์  ::YarKK::

ใครตอบไม่โดน ถือว่าสละสิทธิ์  ::Angry::

ใครไม่มีชื่อ แสดงว่าโดนตัดสิทธฺ์  ::YarKK:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

จะทยอยลงตัวอย่างให้ดู หากใครเมนไม่ดีก็เข้ามาแก้นะครับ

Lock กระทู้ หลังลงรูป clean หน้าสุดท้าย 1-2 วัน

ตัดคนออกแล้วถึงจะลงแปลพร้อมรูปเต็มใหญ่
::Grimace::

ต้นฉบับ

ตัวอย่าง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

darkofangelzero

เหมือนเจ๊เเกจะเป็นเจ้าของบ่อน้ำร้อนนะ

ปล.จองชื่อไว้ด้วยคน

kaithai

จากห้องอาบน้ำรวม
แล้วจะกลายเป็นห้องอาบน้ำแห่งความรัก

แต่ใครจะมาสร้างความรักความสุขใน ห้องอาบน้ำนั้นละ

Xr4p

ทำไมตอนไปญี่ปุ่นไม่เจออย่างงี้มั่งน้าาาาาา  ::Ahh::

aloh4

ลงชื่อรอด้วยคนครับ

หุ่นแบบนี้ ภาพสวยแบบนี้ไม่อยากพลาดเลยครับ

koper2sunfad

ถูกใจหน้าตาเจ้แกอะ อารมณ์แบบนี้มันใช่เลย  น่าตาน่าอ้อน.... มากกกกก

jchaiwut

aumzoo2

แนวนี้ผมไม่พลาดครับ ยิ่งชอบจัดในน้ำด้วยสิ อิอิ ขอลงชื่อครับ

stepgu307

ลายเส้นสวยจัง ติดตามเลย เเต่เหมือนได้กลิ่นดราม่า ขอลงชื่อไว้ด้วยย  ::Thinking::

Maikid

ภาพสีกับลายเส้น สวยมากๆ ลงชื่อรอไว้เลยครับ

hot2day

แอะๆ ลงจิๆ จะไปพลาดได้ไงท่านพัดลมนานๆมาที  ::Oops::
ลงทั้งชื่อลงทั้งอ่างนั่นแหละ ลงหมดๆๆ  ::Oops:: ::Oops::

xfreestylex

ไปต้องพูดอะไรมากเปิดมาก็ตั้มเลย 55555 รอชมครับ

(จิ๋ว)

::Shy:: เอาท์ดอร์ บ่อน้ำร้อน จัดในน้ำ หุ่นงาม ๆ ภาพสวย ๆ ฝีมือท่านนี้หนาที่รอมานาน 
ขออ่านด้วยคนนะคะที่ร้ากก   ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

nsrichantamit

แนว เอาท์ดอร์ ด้วย ห้องอาบน้ำแห่งความเสียว มีแบบ สมส่วนไหมครับ ลายเส้นประมาณนี้ แต่ นมสมส่วนครับ