ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 16 – หวุดหวิด

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 08, 2016, 07:04:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

love13

AssSin01

คุณอา...ทิตย์ 5555555 ชื่อเค้าจะเป็นพระอาทิตย์ทั้งตระกูลเลยเหรอ

หลานชื่อแดด  ::HoHo::

ifrost17

ถ้าลุงแกรู้ว่าเมียเจ้านายจะทำหน้าไงหว่า 55

::HoHo::

darkdd1999

1.นายอาทิตย์ = นายอาร์ต
2.ลุงยาม ก็คือลุงที่คุยกับนายอาร์ตตอนเก่าๆ
3.ลุงยาม น่าจะช่วยและมีประโยชน์กับกานต์มาก
4.พล็อตเรื่องต่อๆไป คือการที่นายอาร์ตจะต้องเผชิญกับเกมกลยุทธ์ศึกชิงนางกับนายสิงห์ และไอ...คนที่ลวนลามแก้วอะครับ 

harzard

ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้ พี่ อาร์ตกับพี่เอก นี่  ::Thankyou:: ขอคาราวะ

5969sp

ขอบคุณมากครับท่านAss ขอเรื่องอื่นสักนิดก็ดีนะครับผม.อารมณ์ค้างอยู่หายเรื่องเลยคราบบ

sunnyman

ตอนนี้สนุกมากในแง่ของการหักมุม เพื่อ คลายและผูกปม ของเรื่องครับ
หักมุม ให้น้องกานต์ รอด
คลายปม ว่า พี่เทพยามพระเอก(?)ของ เราไม่ใช่ยามปกติ (อาจจะเป็นหัวหน้า รปภ Guild)
และผูกปมใหม่ว่า พระเอกเรานี่ มีเบื้องหลัง อย่างไรอีก

อ่านแล้วบันเทิงมากครับ ขอบคุณมากครับ

yedke

ผมว่านายอาร์ต กับคุณอาทิตย์ต้องเป็นคนๆเดียวกันแน่ๆเลยครับ ค่อยๆเผยเรื่องให้พระเอกของเราทีละนิด แถมยังได้เคลม 3สาว ต่อไปคงลุ้นว่าเมื่อไหร่ตัวตนจริงๆของอาร์ตจะเปิดเผย

nupaan432

lordofthetwo

อาร์ต อาทิตย์ ได้อยู่นะ
แต่ว่าเคารพก็ส่วนนึง แต่นี่เหมือนหวาดกลัว ไม่รู้เบื้องลึกจะเป็นอย่างไร น่าติดตามมาก
ขอบคุณครับ

benzpear

avazon

Adriano

อาร์ตคืออาทิตย์ ส่วนลูกสาวลุงยาม คือ สองสาวพี่น้องตัวอิจฉา ที่เป็นคู่กรณีของแก้วกับกานต์ .. ยืนยันคำตอบจ้า  ::DookDig::