ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 16 – หวุดหวิด

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 08, 2016, 07:04:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

อาร์ต....คืออาทิตย์นี่เอง.....ลุงยามเลยเหวอเลย

spr566

หวุดหวิดจนจิตหงุดเงี้ยวหรอป่าวลุงยาม

sunshine9

อาร์ทเป็นลูกเจ้าของบริษัทยาม โดนส่งมาฝึกงานชัวร์  ::Dizzy::

dwarf

ขอบคุณครับ..พี่อาร์ตคงไม่ใช่แค่ รปภ.ธรรมดาตามที่เข้าใจในครั้งแรกจริงๆสินะ และความลับนี้จะค่อยๆเปิดเผยขึ้นมา แต่ผลจะเป็นอย่างไรกับสามสาวนะ

097898117

อาร์ตก็อาทิตย์ อืม ไม่ใช่ว่าจกลงนั้นบูกตัวเองหรอกนะนั้น เรื่องซับซ้อนมาก แถมตัวละครยังโยงกันอีก

midnightblusie

ลุ้นมากเลยครับ นึกว่าจะโดนซะแล้ว

saka2520

เอ่อ ไม่ใช่ว่าอนงค์เป็นลูลุงยามเหรอเนี่ย (มโนล้วนๆ)  ปกติปูเรื่องแนวนี้ถ้าเป็นนักเขียนคนอื่นคงจะฮาเร็มสาม แต่กับทั่นผมละหวั่นยิ่งบอกมาก่อนว่าดาร์กหน่อย  มโนต่อไม่ถูกเลยครัช  ::Me?::

นานเลยไม่ว่างมาอ่านพออ่านก็ติดพัน(มือไม่ว่างเลย ::Shy:: ไม่ใช่ละ ::Sweat:: ) ขออภัยที่รวบยอดเม้นแค่สองทีนะครับทั่นหมายเลขแปด  ::Sobad::

lekyai

ชอบมาก ยิ่งอ่านยิ่งสนุก ขอบคุณครับ

xnosex

ผมอ่านข้ามนินา ข้ามหลายตอนด้วย ตายละหวา

DrJackklen

เจอเด็กเจ้านายไป หงอยเลยนะลุงงงง

tony1234

หวุดหวิดจริงๆ เกือบเสร็จ เกือบโดน ความหลัง สุดยอดครับ

synivorn

เดาผิด ... ไม่คิดว่าจะหวุดหวิดอย่างนี้  แล้วเรื่องนายบอลจะแก้ไขยังไงละ

thmaysa2016

kasor7

เรื่องราวชวนให้ตื่นเต้นไปในทุกตอนที่ได้อ่าน  ซับซ้อนแต่สนุกตลอดเวลาเลย