ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตสบายตามแบบคุณนัน ตอนที่ 0 สาวนิรนามผู้ดึงผมกลับสู่ชนบท

เริ่มโดย nankung, ธันวาคม 12, 2016, 01:32:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

คุยก่อนอ่าน
เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ผมแต่งขึ้น ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ และขอกำลังใจจากทุกท่านเพื่อที่จะมีแรงในการเขียนตอนต่อๆไป ขอบคุณครับ

สวัสดีครับผมนันเป็นลูกผู้รับเหมารายหนึ่งในกรุงเทพฯ แต่ก็ไม่ได้รวยอะไรนัก ที่บ้านเป็นร้านขายอุปกรณ์ก่อสร้างแต่เป็นของญาติโดยให้เราพ่อแม่ลูกอยู่ที่ชั้น3ของร้านส่วนญาติจะไปนอนอีกที่นึง พอขึ้นป.4ก็ผมก็เริ่มช่วยพ่อทำก่อสร้างจนจบม.3

ช่วงปีใหม่ของม.3 ที่หมู่บ้านปู่จัดงานมงคล ครอบครัวเลยต้องไปช่วยงานที่หมู่บ้านซึ่งอยู่ต่างจังหวัด พอไปถึงเป็นช่วงเตรียมงาน พ่อกับแม่ก็เข้าโรงครัวช่วยทำอาหาร ส่วนผมก็ไปช่วยงานกับกลุ่มผู้ชายที่อาเป็นหัวแรงอยู่ ค่อยช่วยยกโน้นยกนี่ไปได้ซักพักงานก็เริ่มน้อยลง พวกผู้ช่วยก็ตั้งวงกินเล่า ผมเห็นไม่มีอะไรทำจึงไปจิกมอเตอร์ไซย์อา พอดีอาหันเลยตะโกนบอกอาไปว่า "ยืมมอเตอร์ไซย์แปบน่าอา จะไปชมวิว"

แล้วขับไปตามถนนเรียบคันคลองไปเรื่อยๆ เกิดอาการปวดท้องขึ้นมา จึงจอดรถแถวป่าข้างทาง เดินเข้าไปลึกซัก 20 เมตร ถอดกางเกงกำลังจะทิ้งทุ่นระเบิดสู่ธรรมชาติ ก็ได้เสียงคนกรี๊ดก็เลยรีบวิ่งเข้าไปดู ยิ่งเข้าใกล้ยิ่งเสียงดัง "อีกนิดใกล้แล้ว อ๊ายยย เสียวสุดๆเลย " ซึ่งภาพที่เห็นคือ 2 สาว(คนแรกให้ชื่อ พี่ล อีกคนชื่อ พี่บ จากเลสเบี้ยน)แก้ผ้าไม่เหลือซักชิ้นนอนเล่นสวาทอยู่ข้างบ่อน้ำ โดย พี่ลอยู่ตรงหว่างขาใช่นิ้วแย่งกลีบสวาทพี่บ ปากดูดนมสลับเป็นเอาตาย เสียงครวญครางระงบทั่วทั้งป่า "ซี๊ดดดดดดดดใกล้แล้ว จะแตกแล้ว ทดไม่ไหวแล้ว แรงๆ แรงอีก"
ผมเห็นแล้วรู้สึกขนตั้งชัน นันน้อยพองตัวอยากดูโลกภายนอก ผมล้วงออกแล้วชักตามจังหวะการแหย่นิ้วของ2สาว ตอนนี้ทั้ง 2 คนทำท่า69 แลกแยงลิ้นดูดเลียร่องกลีบแข่งนั้นจนพี่บกรีดร้อง"โอ๊ยยยซีดดดดดไม่ไหวแล้วแตกกแล้วว"แล้วก็แน่นิ่งไป พี่ลดูเลียอีกซักพักก็ลุกขึ้นหันมาเจอผมที่กำลังสาวน้องชายเต็มๆ ผมตกใจแต่ขาก้าวหนีไม่ออก เพราะลืมดึงกางเกงขึ้น--" เธอจึงเดินมาหาผมแล้วพูดว่า"น้องแอบดูพวกพี่หรอ" (ผมก็ไม่ได้แอบนี้ถ้าแอบพวกพี่จะเห็นหรอ)
ผมยังไม่ทันจะพูดอะไรพี่ลก็เอามือรูดควยขึ้นลง แล้วพูดว่า "แอบดูต้องลงโทษให้เข็ด"แล้วก้มลงดูดตั้งแต่หัวยันโคน
ผมเกิดยังไม่เคยโดนอมจึงเผลอเปิดปากร้อง "ซี้ดดด พี่ทำอะไรผม ผมไม่เคยนะพี่ ซี้ดดด"
พี่บเดินเข้าแล้วพูดว่า "ยังซิงอยู่ให้ไหมเรานะ มาดิพวกพี่จะเป็นครูให้น้องขึ้นเอง นอนลง "
ผมจึงนอนลงพี่บก็เอาหีมาถูแถวปากแล้วสั่งเลียสิ แยงลิ้นลึกๆด้วย ด้วยความที่ผมอยู่เป็นเลย ทำตามที่สั่งแถมกระดกลิ้นเพิ่ม กลายเป็นว่าพี่บดิ้นพลากๆๆ"ซีี๊ดดดดดดดไม่ไหวจะแตกอีกแล้ว ไม่ว่าาาาไม่เคยยยยไง"
แล้วน้ำแตกเต็มหน้าผม พี่สพงกขึ้นมามองเห็นว่าพี่บฟุบไปแล้ว เลยดึกพี่บลงส่วนตัวเองขึ้นคล่อมหน้าแทน "เก่งนี้หว่าไหนว่าครั้งแรกไง มาเด๋วกูให้เลียของกู"แล้วโน้มหีมาปิดหน้าอีกคน(ชอบให้เลียกันจัง) ระหว่างที่เลียอยู่นั้นรู้สึกแสบเส้น2สลึกมาก พยายามดูก็ดูไม่ได้ ได้ยินแต่ เข้าแล้วๆ ลึกมาก สุดแล้ว ชมมดลูกแล้ว โอ๊ยๆๆๆ เสียวสุดๆ แน่นมากเลย อิ๊ดๆๆ ตับๆๆๆ กูแตกอีกแล้ว ไม่ไหวแล้ว มึงเปลี่ยนกับกูหน่อยเร็ว
พี่สลุกขึ้นแล้วบอก "แค่นี้มึงก็เสร็จแล้วหรอ มาดูกูนี้มา"
แล้วก็นั่งขย่มตอจนมิดในรอบเดียว ชนมดลูกเต็มๆ พี่สสะดุ้ง โอ๊ย ชนมดกูพังแล้ว คับหีไปหมด (ก็เล่นไม่เบรค หัวกระสุนก็ชนมดลูกซิพี่) แล้วพี่สก็กดแช่ซักพักแล้วค่อยๆโยก เอามือผมไปลูบนม พี่บเอานมมาให้ดูด ผมดูดสลับไปมาซ้ายทีขวาที พี่สก็โยกไป ครางไป ส่วนผมค่อยยกสะโพกเป็นจังหวะ เมื่อดูดไปได้ซักพักพี่บขึ้นคล่อมหน้า(อีกแล้ว) ผมเลยบอกไปว่าพี่บปากผมชาแล้วขอใช้นิ้วนะ พี่บยังไม่ทันจะตอบผมก็ควงทีเดียว2นิ้ว เร่งซอยมือไม่หยุด พี่ถึงกับร้องไม่ได้ศัพท์ จนต้องดูดนมพี่ส พี่สโดนดูดเข้า ก็ร้องลั่นว่าแตกแล้วกูน้ำแตกแล้ว แล้วน้ำหีอุ่นๆก็แตกคาควยผม จากนั้นก็หลบลงข้างตัว ผมเห็นได้ทีเลยลุกจับอ้าขาเสียบกระทุ้งเข้า อีก10กว่าที พี่สน้ำตาไหลบอกแตกนอกนะ ผมจะชักออกพ่นใส่ตัวพี่สาวทั้ง 2 แล้ว หลับไป พอตื่นขึ้นมาก็ไม่เจอใครแล้วจึงขับมอไซย์กลับ

kaithai

ยินดีต้อนรับ นักเขียนหน้าใหม่ครับ
ข้อแนะนำเล็กๆน้อยๆ ไม่ซีเรียดครับ
การพิมพ์ ควรมี เว้นวรรคตอน มีเว้นบรรทัด
เพื่อให้ น่าอ่านและอ่านง่ายขึ้น หรือเป็นการเปลี่ยน เหตุการณ์ เปลี่ยนสถานที่
และอีกอย่าง ตรวจสอบคำผิดด้วย (โพสแล้ว ก็กลับมาแก้ไขได้ )

ขอบคุณมากครับ

elviswhat

อ่านตอนแรกผมรีพลายไม่ได้ นึกว่าโดนแบนสะแล้ว ขอเป็นกำลังให้ครับ เปิดบทมาก็น่าอ่านน่าติดตามมากเลย

robertrobin

เปิดเรื่องมาก็โดนของซะแล้วยังงี้ตอนต่อไปต้องมีซ้ำแน่นอน เปิดเรื่องมาน่าติดตามดีครับ

suratad

swss2511

review1972

ตั้งชื่อเรื่องน่าสนใจดีครับ มีความตั้งใจ เป็นกำลังใจให้นะครับ

therasak

เนื้อเรื่องพอใช้ครับ แต่พิมพ์ติดกันเป็นพืด อ่านยาก และสายตาล้า การใช้ชื่อย่อ ควรมีการเว้นช่องไฟให้รู้ว่าเป็นชื่อคน คำผิดมีเยอะครับ อ่านแล้วสะดุดตลอดเรื่อง เขียนมาอีกนะครับ

kabyala

เนื้อเรื่องโดยรวมๆการผูกเรื่องได้แล้วครับ มีที่มาที่ไป  เพิ่มบทบรรยายเรื่องอีกสักนิด เดียวก็เป็นมือทองแล้วครับ ขอบคุณครับ

gritkin

เปิดมาได้น่าสนใจดีครับ จะรออ่านตอนเต็มนะครับ ไม่บอกอายุเเละชื่อเลย นิรนามจริงๆครับ เเต่ก็ร้ายไม่เบาเลสเบี้ยนซะด้วย ขอบคุณครับ

cd13579

สวัสดีหน้าใหม่อีกท่าน หนุ่มนันเปิดซิงแล้วทีหน้าจะไปเปิดใครอีกน่า
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

fantastica

ใช้ตัวย่อแล้วงงครับ แนะนำแต่งชื่อสมมติเลยดีกว่าคราบไม่เสียอรรถรสในการอ่าน

sthanya

สนุกดีครับ ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ น่าจะใช้ชื่อเต็ม(ชื่อสมมติก็ได้)น่าจะอ่านลื่นกว่านะครับ ขอบคุณครับ