ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaygood

อ่านแล้วรู้สึกว่ามีสาวต้องโดนหลายคนแน่เลย

zieghert

biochem

ขอบคุณครับ

ตามมาอ่านจากเรื่องสั้น เขียนได้ดีมากๆ เลยครับ

cides

ชื่อเรื่องไม่เห็นเกี่ยวกับเนื้อเรื่องขออ่านต่ออีกหน่อยนะ

ohoil

เนื้อเรื่องน่าติดตาม
เป็นกำลังใจให้นะ

ohmfree

ขอบคุณคับอ่านแล้วน่าจะสนุกรอติดตามอยู่นะคับ

godspeed116

เรื่องพร้อมภาพประกอบให้จินตนาการ น่าติดตามครับผม ขอบคุณครับ

beeriero

ขอตัวเต็มไปจัดมาให้ทันทีเลยแจ่มครับ

teravud

eaksuree

เจอน้ำสลัดวุ้นมะพร้าวเข้าไป มีทั้งรู้และไม่รู้ คนรู้นิน่ากลัวนะ แต่ก้ได้ลุ้นนะ อาจจะมีเสียว

oit758

มีของวิเศษด้วยแนวนี้น่าจะฟันเรียบ ตัวช่วยนี่อยู่ดีๆก็มาซะงั้นดันเข้ากับตัวเอกแนวโรคจิตอีก
ขอบคุณมากครับ

moodumhero

::WooWoo::ชอบมากเลยครับแนวนี้อ่านสนุกน่าติดตาม ขอบคุณมากนะครับ

howto

อ่านแล้วน่าติดตามดีครับ มีตัวละครน่าสนใจหลายตัว ท่าทางพระเอกจะเปรมเลยทีเดียว

kamic

แนวไสยศาสตร์  น่าสนใจดีน่ะครับ  เริ่มมาก็เสียวแล้ว

lllllmoolllll

เป็นผลงานที่น่าติดตามครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์มากๆครับ