ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

มีเรื่องให้ติดตามอีกเรื่องแล้ว แค่เริ่มก็มันส์แล้ว ขอบคุณนะครับ

golfnapong

โอ๊ะะโอ๋ พลังพิเศษจะใช้ยังไง อยากรู้จังแฮะ ::Glad:: ::Glad::

phantompain

อ่านตอนแรกแล้วถึงตามมาอ่านบทนำ 55+ ขอบคุณมากค้าบ  ::WowWow::

aty13

ขออ่านเกริ่นนำก่อนอ่านตัวเต็มครับ น่าสนใจมาก

fujaii

ขอบคุณตรับ สูตรลับความอร่อย

Chalermphan Auesukkul

เนื้อเรื่องมาแนวไสยศาสตร์ น่าติดตามมากๆครับ

gogopopo2

ขอบคุณครับ น่าติดตามดีครับ

ctier

ขอบคุณครับสำหรับซีรี่ใหม่

sunnie06

dryice32

น่าติดตามต่อมากๆครับ คอนเซ็ปโอเคมาก

minevolt

เดินเรื่องไวดีครับ กระชับ รอชมว่าเป็นอักขระแบบไหน

12457890

นี่ขนาดใกล้สอบแล้วยังมีน้ำใจแต่งเรื่องสนุกมาให้อ่าน
ขอบคุณมากครับ

ultramanpop

เข้ามาอ่านย้อนหลัง (มาเก็บรายละเอียด)
หลังจากที่อ่าน ตอนที่ 1ไปแล้ว
เรื่องราวน่าติดตาม...มาก
ขอบคุณที่นำเรื่องราวดีๆมาให้อ่านกันครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

แค่เริ่มก็ต้องมาลุ้นกันหล่ะครับ ว่า ใครจะโดนก่อนคนแรก เสียงปริศนานั่น คืออะไร รออ่านตอนเต็มหล่ะครับ

holovelove

ขอให้มีตอนยาวๆนะครับ สาวๆเยอะแบบนี้สนุกแน่ เรื่องราวก็เริ่มสนุกด้วย
เหงาๆ