ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 08 หย่า เพราะ นอกใจ ??

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 14, 2016, 11:28:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

อันนี้เป็นตอนสุดท้าย ของ กามศูตรไดอารีสาว กันแล้วนะครับ
จริงมีตอนต่ออีก 4 ตอน รวมเป็น 12 ตอน
แต่ว่าเป็น JP รอให้คนมารับไปแปลต่อละกัน  ::Oops::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

พูดตามประสาผู้ชาย "ก็ผู้ชายนี่นะ" มันก็อาจจะมีผิดพลาดบ้าง

แต่อย่าผิดพลาดบ่อยๆ เดี๋ยวจะติดเป็นนิสัย   ::Yes!::

(จิ๋ว)

ฉันแต่งกับช่าง

อะไรเสียเราก็ซ่อม แล้วใช้กันต่อไป
อะไรเสียเราไม่เปลี่ยนใหม่
อะไหล่ไหนๆ ก็ไม่เข้ากันได้เหมือนเดิม

::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ปล. ชอบตอนที่ซ่อนอ่ะ  .... หวิวดี

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

xsoulkung123

เรื่องนี้ดีมากๆครับ
ตัวละครสวยน่ารักดีครับ
ภาพสวยงามดีครับ
แปลไทยได้สนุกครับ
ขอบใจครับ
::KO::

flukehaha

ขอบคุณมากนะครับ มีการแฝงคู่รักผิดใจกันด้วย ดีครับๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

wunman

มีอ้างอืงสถิติด้วยไม่เลวเลยการ์ตูนแบบนี้ ชอบครับ

megazawa

Sxzer

โหยซีรี่ยาวๆ ชอบ
แต่ก็อย่างว่าง จะหย่า หรือ ยังไง
มันก็แล้วแต่ตัวของตัวเอง

azerothx

drof666

darkdd1999

จริงๆ ถ้าพูดทางหลักชีวะ ผู้ชายมักมีความต้องการมากกว่าผู้หญิงนะครับ เพราะว่าธรรมชาติเราถูกทำให้ผช.มีน้อย แต่ต้องดำรงเผ่าพันธ์(ก็เยกันนั่นแหละ) แต่คนเริ่มคือชาย ทำให้ในโบราณ
ชายจึงมีเมียได้หลายคน  แต่พอปัจจุบัน การกระทำดังกล่าวถูกสังคมมองว่าเป็นพฤติกรรมเยี่ยงสัตว์(ซึ่งเดิมเราก็เป็นสัตว์นะ แค่พูดได้และฉลาด) ก็เลยเลิกไป
ดังนั้น พฤติกรรมเลยแสดงออกในทาง"เจ้าชู้"นังเอง
เพราะฉนั้น ผู้หญิงถ้ามีความสุขก็เอาเถอะครับ วิน-วินทั้งคู่ อิอิ

Batz-Maru