ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตสบายตามแบบคุณนัน ตอนที่ 2 เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อกับพลังแห่งทวารบาลบังเกิด

เริ่มโดย nankung, ธันวาคม 14, 2016, 05:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

คุยก่อนอ่าน
ขอบคุณสำหรับคำติชมและให้กำลังใจ สำหรับตอนที่0 ทำไมไม่ใช้เป็นชื่อสมมุติ นั้นเพราะว่าตัวละครมีแค่ตอนเดียวจบ แบบเงี่ยนเจอเงี่ยนเลยจัดแบบไม่มีชื่อเสียงเรียงนามกันเลย น้ำแตกก็แยกทางกันไป ส่วนตอนที่1 นันกับหลิง ต่างคนต่างยังเป็นมือใหม่ประสบการณ์เป็น 0 กับ 0.5 ซึ่งตามชีวิตจริงคนไม่มีประสบการณ์มาเจอกัน อาจจะมีแค่จับ คล่ำ สอดใส่ แล้วน้ำแตกแค่นั้น จากตอนนี้ไปคุณนันได้ทำการอัฟสกิลในการร่วมรักไปด้วย ส่วนหลิงก็มีประสบการณ์เพิ่มเช่นกัน ส่วนเรื่องสัดส่วนนั้น นายนันยังไม่มีความสนใจในรูปร่างในตอนนี้ง่าย ๆ คือยังดูสัดส่วนเพศหญิงไม่เป็น ส่วนหลิงเองก็ยังไม่ให้ความสำคัญด้านนี้(ประมาณว่าเป็นเด็กเรียนและเรียบร้อย) แต่หลังจากตอนนี้ไปจะมีเหตุการณ์ที่ทำให้ทั้งคู่สนใจเกี่ยวกับเรือนร่างพวกขึ้นมา รับรองว่าคุณนันจะมีสกิลในการดูสัดส่วนขั้นเทพแน่นอนครับ สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณที่ติดตาม และให้กำลังใจครับ

หลังจากวันนั้นผมไปรับส่งหลิงทุกวันเมื่อโรงเรียนก็ทำตัวปกติไม่ให้ใครสังเกตุได้ว่าเราคบกัน กลัวว่าหลิงจะมีปัญหากับครอบครัวเพราะแม่ดุมากและยังมีลูกพี่ลูกน้องอีก2คนที่เรียนด้วยกัน ส่วนกิจกรรมหลังเลิกเรียนก็ไม่มีอะไรมากแค่ฝีกทุกท่ากามสูตร ตั้งท่าเบสิก ท่าหมา โล้ชิงช้า กังหังต้องลม  หนุมารขย่มตอ และท่าจะบ้าไม่ใช่ ลิงอุ้มแตง ฯลฯ  แตกทุกส่วนของร่างกายทั้งปาก หน้า ตัว และรูหู เฮ้ย รูสวาท ส่วนเสาร์อาทิตย์หลิงก็จะอยู่กับครอบครัว ส่วนผมอ่านหนังสืออยู่บ้านเตรียมสอบ
หลิง
สัปดาห์สุดท้ายของการเรียน ผมมาอ่านหนังสือติวสอบกับหลิงตอนเย็นทุกวัน แต่ไม่รู้เป็นไงเสียน้ำก่อนกลับทุกครั้ง  ถึงวันศุกร์ซึ่งเป็นวันสุดท้ายของการเรียน ผมไปห้องหลิงตามปกติแต่ก็รู้สึกว่ามาคนแอบตาม หันไปก็ไม่มีใคร จนถึงห้องหลิงเปิดตู้เอาน้ำมาให้แล้วนั่งอ่านข้างๆผม ผมกินน้ำเสร็จก็อ่านหนังสืออยู่ได้ครึ่งชั่วโมงเริ่มเมื่อยเลยนอนตักหลิงอ่านหนังสือต่อไป ไม่ถึง 5 นาทีงานเข้า คุณเธอเอามือมาลูปมักกรน้อยจนตื่นตัว ผมวางหนังสือเอามือคล้องคอหลิงโน้มลงมาจูบ เราจูบซักพักก็ถอนปากออกจากกัน ผมถามหลิง "อยากแล้วหรอ"
หลิง "อืมก็นันนอนตักพาเราอ่านไม่รู้เรื่องคิดถึงแต่ตอนนั้น ดูสิน้ำเราแฉะหมดแล้ว"
เธอดันหัวผมให้ลุกขึ้นถกกระโปรงให้เห็นกางเกงในสีชมพูอ่อนซึ่งเปรียกไปด้วยน้ำรักจนเป็นสีชนพูเข้ม ผมเห็นดังนั้นเลยชวนหลิงถอดเสื้อผ้าเข้าห้องนอนกัน  เราเดินกันไปที่เตียงหลิงก็พลักลงไปนอนจับมักกรน้อยที่กำลังตื่นตัว รูดขึ้นลง 2 –3ที ก็เอาลิ้นเลียหัวมังกรยาวลงมากลางลำจนถึงรังใข่แล้วอมใข่มักกร ผมโดนอมไข่ไปถึงกับกระตุกเกร็ง ชะโงกหน้าดูหลิงเห็นยิ้มเหมือนสะใจ แล้วเธอเลียกลับมาที่หัวมังกร ค่อยงับหัวมังกรดูดหัว สลับกับรัวลิ้น มือก็ชักแรงๆ น้ำผมใกล้แตกเต็มที ผม" โอ๊ย หลิงจ้านันใกล้แตกแล้ว อมเก่งจังแฟนของนันโอ๊ยยยซีดดดดด"  เธอเห็นใกล้แตกจึงหยุด เลียลิ้นไล่ขึ้นจากท้องน้อยผ่านสะดือขึ้นจนถึงหัวนมผม ค่อยเม้มปากกัดเบาๆ แล้วขึ้นมาแลกลิ้นกับผมอีกที จูบปากซักพักผมก็พลิกตัวขึ้นค่อมๆดูดนมทั้ง 2 ข้างรัวลิ้นไปด้วย ในขณะที่นิ้วก็ลูปแถวกลีบและติ๋งเสียว จนหลิงร้อง "ซีดดดดดดด" เกรงมือจีกกับที่นอนไปด้วย ผมปล่อยปากจากหัวนมสีชมพู ลงมาดูดแตด พร้อมกับเอานิ้วชี้และกลางล้วงรู้สวาทไป ช้าๆ
หลิง "ไม่ไหวแล้วนันเอาเข้าได้หลิงจะแตกแล้ว โอ๊ยยยซีดดดด"
ผมได้ยินก็หยุดดูดแต่เร่งซอยนิ้วเร็วขึ้นแรงขึ้น ถามไปว่า "เมื่อหลิงว่าไงนะ"
หลิง "หลิงบอกไม่ไหวแล้วนันเอาควยเข้าหีหลิงได้แล้วนะๆๆๆ"
ผม " จร้าคุณเมีย"
ผมจับขาขวายกขึ้นแล้วเอามักกรน้อยถูปากกลีบหลิง2-3ทีก็กดเข้าจนมิด จึงแช่ไว้ หลิงกัดฟันเสียง"กรอดๆ" ผมค่อยขยับเอวช้าๆ ค่อยๆเร็วขึ้นๆ  ดังตับๆๆๆๆๆ หลิงร้องไม่เป็นศัพท์ ใกล้แล้วๆ ผมจึงเปลี่ยนท่าให้หลิงคลานเป็นท่าหมายกข้างซ้ายขึ้นแล้วกระเด้าไปเรื่อยๆ หลิงร้อง" ลึกดีจังเลยนันจ้า ชนมดลูกด้วย โอ๊ยยยยย"  ร้องแข่งกับเสียงกระแทกอยู่สักพัก ผมก็ปล่อยขาไปจับมือทั้ง 2 ข้างดึงขึ้น ซอยก้นเข้าอีก เราทำกันอยู่สักพัก หลิงออกอาการจะเสร็จแหล่ไม่เสร็จแหล่ บอก"นันเราขอทำเองนะ"
ผมถอนควยออกนอนให้หลิงขึ้นคล่อม หลิงค่อยๆหย่อนหีให้ควยเข้าไป ใบหน้าเหยเก "โอ๊ยยขนาดโดนหลายครั้งแล้วยังแน่นอยู่เลยนันจ้า"  เธอขยับเอวขึ้นลงร้องไม่หยุด ผมแทงสวนตามจังหวะขึ้นลงขอเธอ จนเธอ"ไม่ไหวววแล้วแตกแล้ว" เสร็จก็ซบลงกับอกผม น้ำรักละโล้มควยผมจนทะลักออก เธอหงายหน้ามามีอาการหอบอย่างเห็นได้ชัด "นันยังไม่เสร็จนี่ เดี๋ยวหลิงจัดการให้นอนเฉยๆนะ" แล้วเธอถอนหีออกจากควยดังโบ๊ะ ก้มลงไปดูดให้จนผมเสร็จดูดน้ำเงี้ยนจนเกลี้ยงแล้วขึ้นมาบอก"หลิงขอนอนพักนะ นันกลับได้เลยไม่ต้องเก็บของนะเดี๋ยวหลิงเก็บให้เอง" ผมจูบหน้าผา 1 ทีแล้วปล่อยให้เธอสู่นิทรา
ผมออกจากคอนโดก็ เจอพลังบังไค ชื่ออาร์ท  ซึ่งเป็น 1ในเพื่อนสนิทของหลิง เป็นสาวห้าวและเป็นคู่แค้นกับผม เธอเห็นผมก็เดินเข้ามาหาด้วยหน้าเหมือนโกรธสุดขีดพูดออกมาว่า "นายมีอะไรกับเพื่อนเราแล้วหรอ"
ผม"แกพูดอะไรเราไม่รู้เรื่อง"
แล้วเดินหนีออกมา แต่เจ้าหล่อนจับข้อศอกผมอย่างแรงจนเจ็บ ผมหันกลับทำหน้าเข้มแล้วบอกให้ปล่อยเสียงแข็ง เธอพูดว่า "เราแอบตามพวกนายมาหลายวันแล้วและวันนี้เรายืนรอตั้ง2 ชม. ชายหญิงอยู่ด้วยกัน2ต่อ2 จะไม่มี อะไรกันเลยคงเป็นไปไม่ได้"
ผม"อยู่2ต่อ2แล้วไง อาจติวหนังสืออยู่ก็ได้ไม่ใช่หรอ"
อาร์ท"งั้นเราจะลองถามแม่หลิงดูนะว่าชายหญิงที่อยู่กัน2คนในห้องปิดประตูมิดชิดเขาทำอะไรกัน"
ผมโมโหสุดขีด เลยถามไปว่า"แล้วเธอจะเอาไง"
อาร์ท"ก็ง่ายๆพรุ่งไปเจอเราที่เซ็นทรัลลาดฯ ตอน10โมงห้ามสายละ" แล้วเธอก็เดินจากไป ปล่อยผมโมโหตัวเองอยู่อย่างนั้น 
อาร์ท
วันรุ่งขึ้นผมไม่อาบน้ำใส่เสื้อยืดกางเกง JJ รองเท้าเตะแบบหูคีบ เอาเป็นว่าใครเห็นก็ขยักแขยะเลยทีเดียว เมื่อไปถึงก็พบเธอ เธอใส่เสี้อชมพูแขนกุด กระโปรงสั้นสีดำ พอเราพบกันเธอมองผมเหมือนเอือม แล้วพูดว่า "ชั่งเถอะนายไม่อายก็ไม่เป็นไร กินไรยัง"
ผม "กินแล้ว"
เธอ "ดีงั้นเราไปกินก่อน และวันนี้ทั้งวันนายต้องตามใจเราทุกอย่างเข้าใจไหม" สั่งเสร็จก็เดินเข้าไปในห้างปล่อยให้เราเดินตามไปแบบเซ้งๆ เมื่อเธอกินเสร็จก็พาไปดูหนังเลือกที่นั่งvip ผมเลยบอก"ไปว่าไม่เงินเอามาแค่ร้อยเดียว"
เธอ"บอกไม่เป็นไรเราออกให้ก่อน ห้ามขัด" (กำของตูไม่น่าให้ยัยนี่จับได้เลยเป็นหนี้มันอีก)
พอเข้าโรงหนังผมนั่งมุมเก้าอี้แทบจะลงมานั่งกับพื้นอยู่แล้ว คุณเธอเล่นจับมือไม่ยอมปล่อย ส่วนผมหน้าเบื่อดูหนังจนจบเรื่องแต่ดูไม่รู้เรื่องเลย พอออกจากห้างผมก็ขอตัวกลับ เธอทำท่าจะไม่ยอมกลับ บอกให้ไปส่งเธอก่อน (เรื่องมากจริงเลย--")
พอไปถึงห้อง เธอบอกให้ผมเข้าไปกินน้ำก่อนแล้วค่อยกลับ ในจังหวะที่ผมก้าวข้ามไปในห้องความระทึกก็เกิดขึ้น เมื่อเธอปิดห้องแล้วล๊อด2ขั้น ผมรีบหันแต่ก็ไม่ทันแล้ว เธอขวางประตูพอถอดกกนสีดำออก เดินเข้ามาหาผม พร้อมบอกว่า "มากินน้ำสิ"
พร้อมผลักผมไปที่เตียง นั่งคล่อมบดหีที่หน้าจนหายใจไม่ออก พยายามดิ้นหนีจนเธอพูดออกว่า "จะไม่ทำก็ได้นะแต่เรื่องที่คบกันถึงหูแม่หลิงแน่"
ผมได้ยินดังนั้นก็หยุดดิ้นแล้วดูดอย่างรุนแรง พร้อมทั้งสอดนิ้วแล้วซอย  ซึ่งทั้ง2อย่างทำพร้อมกันและทำประหนึ่งว่าจะให้หีพังเป็นเลย เธอร้องดิ้นอย่างหนัก มือก็พยายามถอดเสื้อออก เอานมมาให้ผมดูด ผมทั้งดูดทั้งขยำจนแดง เธอร้อง "ซีดดดด รุงแรงจังเลยนะ นันจ้าาา ทำเต็มที่เลยมันเป็นของนันแล้ว" 
ผมได้ยินดังนั้นก็ผลิกตัวถอดกางเกง จับเธอคลานท่าหมา แล้วเสียบทีเดียวมิดด้าม เธอกรี้ดร้องพยายามเอามือพลัก " อย่าๆๆตรงนั้นไม่ได้นะ มันเจ็บโอ๊ยๆๆๆ"
ผมก็กดเธอจนหัวแนบกับที่นอน น้ำตาเธอร้องไหเป็นทางร้องว่านันทำไมทำกับเธออย่างนี้ ทำไมต้องเอาตูดเธอด้วย ร้อง ไหไม่หยุด ส่วนผมไม่สนใจซอยอย่างเดียว มันแน่นมากๆ เข้าแต่ละครั้งแทบแตกให้ได้  เมื่อซอยไปได้5 นาที ก็จับเธอพลิกนอนหนายยิกขาขึ้นและกดซ้ำเข้าไปอีก เธอมองหน้าผมด้วยความแค้นน้ำตายังใหลพลากส่วนผมมองกลับด้วยความสะใจ ผมเร่งกระแทกอยู่สักพัก คราวนี้เธอนิ่งหลับตากัดฟันกรอดๆๆไม่ยอมร้องออกมาซักนิดเดียว จนน้ำผมก็แตกในใส่รูทวารเธอ ดึงน้องออกมามีเลือดติดมาด้วย เธอนอนหอบซักพักก็ลุกขึ้นมาตบหน้าผมอย่างแรง "นันทำอย่างนี้ทำไม เราไปทำอะไรให้โกรธถึงมาทำอย่างนี้"
ผม"ก็เธอเอาเรื่องหลิงมาเป็นเครื่องต่อรอง เราไม่ชอบนี้"
อาร์ท " ไม่ชอบบอกกันสิ"
ผม"เราขอโทษนะ"

แล้วไปหยิบกางเกงมาใส่กำลังจะออกจากห้อง อาร์ทก็กอดผมจากด้านหลัง "เราขอโทษนะ เราชอบนายมาก ไม่รู้ว่าชอบตอนไหน พอเราเห็นนายกับหลิงเราเลยทำไรโดยไม่คิด อย่าโกรธเรานะ ขอร้อง จะให้ทำอะไรก็ยอม อย่าทิ้งเราไปนะ อือๆๆๆ" (แล้วตูคบกับคุณเธอตอนไหนวะมาบอกอย่าทิ้งเนี้ย)
ผม "อืมเราไม่โกรธหรอก เราแค่กลับบ้านแค่นี้ แล้วเธอเจ็บอยู่ไหม"พร้อมเอามือเช็ดน้ำตา
อาร์ท "ไม่แล้ว นันจำไว้นะว่า ถึงนันจะรักกับหลิงแต่ก็ขอให้มีเสี้ยวของใจนันเพื่อไว้ให้เราด้วยนะ"
ผม "อืมเธอก็ดูแลตัวเองด้วย ไว้คราวหน้าจะทำให้นิ่มนวลกว่านี้"
อาร์ทยิ้ม"จ๊ะคราวหน้าจะเอาตูดเราก็ได้แต่ต้องเปิดซิงเราก่อนนะ ความจริงอยากเสียซิงให้นายก่อน แต่ก็ไม่เป็นไร  คนดีของอาร์ท"
ผม"งั้นเรากลับก่อนนะ"
อาร์ท" เดี๋ยวนายอาบน้ำก่อนสิเรามีอะไรให้ดู"

ผมจึงเข้าอาบสักพักคิดอะไรไปต่างๆนานา "มันจะแอบเอามีมาแทงหรือปล่าวหว่า หรือมันจะเอาพวกมารุมทืบ ยิ่งคิดยิ่งแย่ ไม่คิดแม่งแล้ว แต่งตัวออกมาเลยดีกว่าให้มันรู้ดำรู้แดงกันไป" ผมจัดการแต่งตัวเสร็จก็ออกมาเห็นอาร์ทใส่ชุดอยู่บ้านแล้วข้างตัวมีกล่องอยู่2กล่อง กล่องแรกเป็นกล่องของขวัญ ส่วนกล่องที่2 เป็นกล่องใส่ของ เมื่อเธอเห็นก็ลุกมาจูงมีผมไปนั่งที่เตียงแล้วหยิงกล่องไม้มาเปิด ข้างในเป็นอัลบั้มรูป เปิดดูเห็นรูปของผมทุกรูปทุกอิริยาบถ ผมตกใจถาม"นี่เธฮแอบถ่ายเราหรอ"
อาร์ท "ใช่ พอเราเริ่มรู้ตัวเองว่าชอบเธอก็แอบถ่ายโดยไม่บอก ต้องขอโทษนะ"
ผม "อืมไม่เป็นไร แล้วกี่รูปเนี้ย"
อาร์ท "ก็ประมาณเกือบ 2 ร้อยรูปนะ"
ผม "เยอะจัง รูปเราในบ้านยังไม่ถึง 10 รูปเลย"
อาร์ท"ถ้านายไม่ชอบเราทิ้งก็ได้นะ"
ผม "ไม่เป็นไรเก็บไว้เถอะ แล้วถ้าอยากถ่ายรูปเราก็บอกนะจะได้ให้ถ่าย"
อาร์ทยิ้มผมจึงดึงเธอมาจูบหน้าผาอีกที อาร์ทหยิบกล่องอีกมาให้แล้วพูด"ของขวัญวันเรียนจบนะ หลังจากวันนี้เราคงพบนันยากขึ้นเลยให้ไว้ก่อน แล้วอีกอย่างห้องนี้เราอยู่คนเดียวถ้าวันไหนนันว่างก็มาเที่ยวได้นะ"
ผมรับของแล้ว"ขอบคุณนะ งั้นเราขอตัวกลับก่อน บ่ายบายนะ"
อาร์ท "บายค่ะ นันที่รัก"
ผมออกจากห้องเดินทางกลับบ้านในใจคิดว่าชีวิตวันข้างหน้าจะเป็นอย่างไงต่อเนี่ย

elviswhat

พ่อหนุ่มเรานี่ร้อนแรงจริง ๆ เลย มีคนแอบชอบสะด้วย จะเป็นยังไงต่อไปละทีนี้

gritkin

เเหม พระเอกเสน่ห์เเรงไม่เบาเลยจริงๆนะ เเบ่งมาให้บ้างก็ได้ อยากไดเเเฟนบ้าง 555 สนุกมากครับ เข้าใจwriter แล้วครับ

hnarii

biggiggog

ryu

เป๊ะียนได้สนุกดีครับ
เป็นกำลังใจให้ สร้างสรรค์ผลงานออกมาเรื่อยๆนะครับ

swbkk

พระเอกเราออกตัวแรงจริงๆ สองตอนฟาดเสียสองสาว จะมีแรงเดินกว่าเรื่องจะจบไหมเนี่ย  ::Evil::
ขอบคุณผู้แต่งที่เอาเรื่องสนุกๆมาแบ่งปันกันครับ 

naluk888

มีรูปประกอบด้วย รูปแรกแจ่มเลยครับ ขาว เขียนเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วครับ

peddo

โห โหดอ่ะครั้งแรกก็เปิดทวารเลย สาวอร์ทคงเหวอไป แต่ก็คงดีกว่าโบ๋ไป ขอบคุณครับ