ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มดแดงตะกายตึก

จะจบสมบูรณ์แบบหักมุมไหนมนี่

Horing

wichan9418

ขอบคุณครับที่นำเสนอให้อ่าน แบบไหนก็ได้สนุกครับ

room99

ส้มยอมเสียสละ อ่านแล้วสงสารส้มมากครับ

Lucky Naruk

TUWATAR

orionnebula

จบแบบที่ 1 ก็ดีครับตามด้วยบท 1ช2ญ

××Mon××

ได้รู้เหตุผลบทสรุปของส้มว่าทำไมถึงไม่รับรักกร ทีแรกเข้าใจว่าใข่มุกจะเป็นตัวเอก สุดท้ายส้มนี่แหละนางเอกของเรื่องแม้ไม่ได้ลงเอยกับกรก็ตาม

Numpu Lee

สุดๆเลยเสียสละมากยอมเก็บความลับไว้เป็นปีๆ

jingjing199212

อะไรทำให้ส้มคิดว่าตัวเองไม่คู่ควรกับกร

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ต่างคนต่างเหตุุผ​ลสินะ

7878

ตาย ๆ ไม่รู้เรื่องเลย

อ่านมาตั้งหลายปีแล้ว
เพิ่งรู้ว่า มีตอนจบอีกแบบ

พระพาย

จะจบแบบไหนมันก็มีคุรค่าในรูปแบบของมันเอง อยู่ที่การจินตนาการแหละครับ สนุกทุกแบบ ขอบคุณผู้ประพันธ์ที่สร้างสรรนิยายดีๆสนุกๆมาให้แฟนคลับได้ติดตามกัน ขอบคุณอีกครั้ง

huahintour