ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Biaun

สนุกดีครับ อยากอ่านตอนต่อไปจัง

manitp

เรื่องดำเนิน คงที่ดีแต่กระโดดข้ามไปบ้าง

napakon

นึกว่าโดนเอาชื่อไปแล้วจะตาย

Panuwat Sangmongkon

Artphujalern

จู่ๆก็โดนเอาชื่อไปง่ายๆเลย จะโดนอะไรต่อไปละเนี้ย พ่อหนุ่ม
ขอบคุณครัช

123non

ตื่นเต้นมากๆๆ คุณหมอก็ยังโดน ว๊าววว

pap618

กำลังสนุกเลยครับ อยากอ่านต่อ

diamond1

Raiki Ryoji

uit

เล่นกับตัวอักษรได้น่าตอดตามครับ

honminn

คอนเซปการใช้พลังเท่ห์มากเลย น่าติดตามมากครับ

Pong18467 .

Summermay

หูยย สนุกมาก มีเอาตัวอักษรมาควบคุมการกระทำได้ จินตนาการดีจริงๆ แถมสำนวนการเขียนก็ดี อ้านเพลินสนุกสุดๆ มีจัดเต็มให้ทุกตอนแบบนี้ จะอ่านให้แฉะไปเลย(ตานะตา) 555

plaft

โดนรีดน้ำทุกเช้า จะมีแรงไปเรียนไหมเนี่ย