ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pnutto

มีตัวละครเพิ่ม มาเซอร์ไพรอีก สนุกดีนะคับ

popglasses

คำติคงไม่มี มีเพียงแค่ขอรูปเพิ่มจินตนาการก็พอแล้ว แบบแจ่มๆก็พอใจแล้ว อิอิ

minky way

สนุกดีครับ แต่รู้สึกว่าเนื้อหากระโดดไปมานะครับ เอหรือเปนทริก

Term Sak

รับไปช่วยเหมยเร็ว เหมยแย่แล้ว ::DookDig::

nagatochans

ยังมือใหม่ควบคุมพลังไม่ได้รึเปล่า

Sir-Worst

เพิ่งจะได้มาอ่านเรื่องนี้ แต่ทำไมรู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันไม่ต่อจากตอนที่2เรื่องขึ้นมาเลย งงๆ ที่ไหนได้อ่านไปเรื่อยๆ มีย้อนความไป7วันก่อนหน้า เก็ทเลยทีนี้ ::DookDig::

satang0202

lovesupitcha Pormsopa

kapok49

สนุกดีครับ จินตนาการดี อยากเป็นอย่างนี้บ้างจังเลย

BazillUz

แบบนี้มัน เพื่อนกันมันส์ดีนี้ครับ อิจฉาพลเลย สนุกมาครับ

us3r

ได้เหมยเพิ่มใน collection อีกคนแน่ ไม่รู้เมื่อไหร่จะถึงคิวมิ้นกับอาย

Sakdiwichai Ontong

น่าจะมีอินเซ๊นต์ตามมาแน่ๆครับ

larvi

ถึงจะรู้อยู่แล้ว แต่ก็ไม่อยากให้ตายจริงๆ

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เพื่อนกันเอากันมันดีสินะ นางเอกของเรื่องเลย น้องเหมย

tak19

นั่นไง. มีคนมาให้ลองฝึกวิชา. ต้องหมั่นฝึกบ่อยๆๆ จะได้ชำนาญ