ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomanmoo

เปิดตัวสาวคนใหม่ชักอิจฉา นายพล ซะแล้วซิ

beeriero

อยากมีพลังแบบนี้จังแต่ก้ออกลำบากสักหน่อยนะที่ต้องให้โดนจวยถึงจะมีผล

pizzahutcha

ดำเนินเรื่องได้ดี เนื้อหาเข้มข้น เขียนออกมาบ่อยๆน่ะครับเป็นกำลังใจให้ครับ

xvenomz

แอบเอาใจช่วยให้เหมย มาเป็นหนึ่งในฮาเรมของพลครับ

Chanawin Tosingchai

เปิดเรื่องมาก็จัดผู้หญิงใหม่แล้ววุ้ย

SAIVIA

พลังพระเอกดูเวอร์ๆ แต่โดยรวมเขียนได้สุดยอดครับ  ::Bloody::

finex

SilcenceKnight

คนต่อไปแสดงตัวออกมาแล้ว ท่าทางจะเป็นฮาเลมย่อมๆนะึรับเนี่ย

air111fox

ระลึกความหลังกับเพื่อนเก่าดีจริงๆ

marem17

Naratorn

พลสู้ๆ

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................

adgfdcoc

ฝึกไว้ พลังมัน้องควบคุมบ่อยๆ  ::DookDig::

แต่แค่แตะๆ พลังก็วิ่งพล่านขนาดนี้เชียว อยากได้บ้าง  ::Crying::

อีกา

รูปก็หล่อ พ่อก็รวย เมียก็สวย จะเอาอาไรอีก นายพล

zelove1234

ขอบคุณผู้แต่งที่แต่งมาให้ได้อ่านนะ
แต่ขอเสนอแนะหน่อยว่าตอนที่ชนกับเหมยกับตัดไปบนถนนผมรู้สึกมันกระโดดแปลกๆหน่ะครับ

emotiontt

สนุกมากครับ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................