ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตสบายตามแบบคุณนัน ตอนที่ 5 รักพังถลาย ความลับถูกเปิดเผยและความรักครั้งใหม่

เริ่มโดย nankung, ธันวาคม 22, 2016, 06:23:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

คุยก่อนอ่าน
       ขอบคุณทุกความเห็น ทุกยอดอ่านนะครับ ช่วงนี้งานเยอะมากทำให้ผมลงได้ช้าลงต้องขอโทษด้วยครับ หลังจากนี้ผมจะพยายามลงให้ได้อาทิตย์ละตอน อย่างช้าไม่เกิน 2 อาทิตย์นะครับ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกการรับชมนะครับ

จากวันนั้นในช่วงเช้าผมทำงานในสวนจน 10 โมงกว่า ค่อยไปกินข้าวกับ 2 สาว  แล้วจึงกลับถึงมาบ้านปรับแต่งพื้นที่เพิ่มเพื่อจะลงอะไรเพิ่ม แถมยังต้องรับมือ 3 สาวจอมป่วนเพื่อนของน้องสาว ค่อยมากวนตอนบ่ายแทบทุกวันจนถึงวันรับวุฒิบัตรผมก็เข้ากรุงเทพฯแล้วจัดกับหลิงไป 1 ยก กลับบ้านนอกอย่างสบายใจ จบตอน
.   
.
.
. ไม่ใช่( จบง่าย ๆแบบนี้ผู้อ่านได้เอาอะไรมาปาหน้าบ้านกันมั่งละ )
       จนถึงวันรับวุฒิบัตร ผมนัดกับหลิงว่าหลังรับเสร็จจะไปห้องหลิงต่อ เมื่อถึงเวลานัดผมออกมาจากโรงเรียนเห็นหลิงเดินมากับตูน ตูนดูเศร้ามากๆ หลิงบอก "ตูนจะขอไปที่ห้องด้วย"
ผม "ว่าแต่ตูนเป็นไรหรอ"
ตูน "ไปถึงห้องแล้วค่อยคุยนะ"
หลิง
ตูน
   จากนั้นเรา 3 คนก็เดินไปที่คอนโดหลิงอย่างเงียบๆ พอถึงห้องด้วยความเคยชินผมเข้าห้องน้ำล้างมือหยิบน้ำมาให้ตูนกับหลิง เสร็จจึงถามตูนว่า"เกิดอะไรขึ้น"
ตูน "แชมป์มันอือๆๆๆๆอ๊าดดดดแล้วมันก็อาาาาาอือออออออตูนเลยอืออออออาาาาา"
ผม "อืมม อย่างนั้นเองหรอ"  (ผัวะะะะะะ เสียงผู้กำกับตบหัวคนเขียนบอกให้เขียนดีๆหน่อย เอาใหม่)
ตูน "แชมป์มันบอกเลิกตูนแล้ว มันบอกว่าคบกับคนชื่อ ฟ้า มาได้เดือนกว่า ตูนจะทำอย่างไงดีละนัน"
ผม "ก็แค่ 4ยกกำลัง5คูณ3หาร2คูณด้วยรากที่2ขอ...." (ผัวะะรอบสอง ผู้กำกับ"นันแกไม่ฉลาดแบบนั้น ส่วนแกผู้เขียนๆให้มันดีๆหน่อย")
ผม "ก็แค่บทเรียนชีวิตอีกบท1 เธอจะร้องแค่ไหนก็ได้เราไม่ว่า แต่ร้องครั้งนี้ขอให้จบนะ ชีวิตข้างเธอต้องได้เจอผู้ชายที่ดีกว่านี้เข้าใจเธอกว่านี้รักเธอกว่าเชื่อเรานะ"
ตูน"เราร้องได้เต็มที่ไม่โกรธเรานะ"
ผม"ร้องได้เต็มที่เลย นันกับหลิงจะอยู่เป็นเพื่อนเธอเอง"

จากนั้นเป็นเวลา1ชม.ที่ผมกับหลิงนั่งฟังตูนร้องไหอย่างหนัก ตูนร้องจนพอใจแล้วก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมรีบดึงตัวหลิงเข้ามากอด เราอยู่กอดในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนบนโซฟา โดยหลิงหันหลังให้ผม ผมรู้สึกเอวหลิงคอดลงจึงถามหลิงไปว่า "รู้สึกเอวเล็กลงนะ ไปทำอะไรมาหรอ"
หลิง "ออกกำลังกาย เพื่อดีพี่สาวชวนออกกำลังกายบอกว่าหุ่นไม่สวยแฟนจะไม่รัก หลิงเลยออกตาม นันชอบหรือเปล่า"
ผม "ชอบสิ ทำไมจะไม่ชอบ เห็นแฟนให้ความสำคัญกับสุขภาพตัวเองอย่างนี้"
หลิง "ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร เพื่อนหลิงแต่คนมีแต่เรื่อง ตูนก็โดนแฟนทิ้ง อาร์ทก็ไม่ค่อยมาคุยด้วยเหมือนเมื่อก่อน"
ผม "เรื่องของตูนเป็นเรื่องที่เขาก้าวข้าม เราแค่คอยรับฟังและเป็นกำลังใจให้เขา ส่วนอาร์ท นันรู้ว่าเป็นเพราะอะไร"
แล้วผมก็เล่าเรื่องทั้งหมดตั้งแล้วอาร์ทแอบตามจนถึงเรื่องที่มีอะไรกัน โดยช่วงที่บอกว่าไม่ได้เอาประตูหน้าก็ลูบหีเธอไป 1 ที แต่เอาที่ก้นก็ลูปก้นเธอไปอีก 1 ที หลิงฟังตั้งแต่จนจบก็ลุกหันพูดว่า "อย่างนี้นี่เองอาร์ทถึงไม่มาคุยกับหลิงเลย เดี๋ยวเรื่องอาร์ทหลิงจัดการเอง ส่วนนันหลิงต้องลงโทษหน่อยนะ"
ผม "หลิงอย่างลงโทษอะไรนันก็ไม่เป็นไร แต่อาร์ทหลิงปล่อยเขาไปเถอะ อาร์ทเองก็ได้รับผลจากการกระทำเขาแล้ว"
หลิง "ได้สิ แต่นันต้องถูกลงโทษนะ ถอดกางเกงออก"
ผมทำตามที่เธอบอก หลิงจับควยรูดขึ้นลงแล้วพูดว่า "วันนี้นันต้องทำแบบเดียวกับที่ทำกับอาร์ทไม่งั้น ไม่ให้กลับ"
แล้วก็ดูดหัวควยชักขึ้นลง จนควยเริ่มแข็งตัว ผมถอดเสื้อหลับตา คราง "โอ๊ออออ ยังเก่งเหมือนเดินเลยแฟนจ้า ดูดแรงๆเลยคนเก่งซี๊ดดดด" (เหมือนลืมอะไรไปบางอย่าง)
หลิงดูดอยู่สักพักก็เอาปากมาจูบ เราสองคนจูบกันอย่างดูดดื่ม ทั้งๆที่ยังดูดดวยผมอยู่ ??? ผมคิด "หลิงดูดดวยให้อยู่แล้วใครจูบปากอยู่วะ"
ลืมตาขึ้นมาเห็นตูนหลับตาจูบกับผมอยู่ ผมร้องเฮ้ย หลิงรีบหันเห็นตูนใส่แต่เสื้อใน กางเกนใน จึงรีบผละออก ว่า "ตูนมาได้ไง"
ตูนอาย "เราเข้าห้องน้ำนิดเดียว ทำอะไรกันก็ไม่รู้ เราเห็นแล้วอยาก ขอเราร่วมด้วยได้ไหม"
หลิง "จะดีหรอกเธอเป็นแฟนแชมป์มันนะ"
ตูน "เลิกกันแล้วตอนนี้โสด ถ้าไม่ให้เราฟ่องแม่เธอนะ"
หลิง "เฮ้อ ก็ได้ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ นันอะแฟนฉัน"
ตูน "จ๊ะ ว่าแต่เรื่องเธอเป็นแฟนนัน ฉันรู้ตั้งแต่ปิดเทอมแล้ว"
ผม "งั้นไปที่ห้องดีกว่าจะได้ทำอะไรสะดวก"
หลิง "ทีนี้ละรีบเลยนะคุณนัน"
เราทั้ง 3 เข้าไปที่ห้องนอนหลิง ถอดเสื้อออกจนหมดตูนเป็นคนตัวเล็กอกประมาณ34หัวนมสีชมพูอ่อน กลีบปิดสนิทไม่มีขนสักเส้น ต่างจากหลิงที่มีข่นขึ้นบ้างแล้ว ผมนอนหงายหลังให้ 2 สาวเข้ามาพรูมจูบ มือ 2 สาวช่วยกันรูดควยผมไปด้วย เท่าที่ผมดูรู้สึกว่าตูนออกจะเก้ๆกังๆ เหมือนคนไม่เคย เลยถามไปว่า "ตูนนี่ครั้งแรกหรอ"
ตูน "ใช่ สอนให้ด้วยนะ"
หลิง "ตูนทำตามเรานะ"
หลิงพูดเสร็จก็เลื่อนปากลงไปดูดหัว2-3ที แล้วให้ตูนดูดต่อ ตูนค่อยๆแลบลิ้นลงบนหัวควยแล้ว เอาปากงับไปที่หัวรูดขึ้นลงอย่างช้า ๆ เร่งจังหวะเร็วขึ้นตามแรงเชียร์ของหลิง หลิงเห็นตูนคล่องแล้ว ขึ้นมากระซิบกับผมว่าให้เอาตูนก่อน ผมได้ยินดังนั้นก็บอกให้ตูนพอแล้วจับตูนนอนหงายลงไปดูดแตด ส่วนหลิงดูดนมทั้ง 2 ข้างสลับซ้ายทีขวาที ตูนดิ้นพล่านๆๆมือกดหลิงข้างหนึ่ง อีกข้างกดผมให้ติดกับหีเธอ "อาร์ๆๆๆๆๆซี๊ดๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว"
ผมเอานิ้วลองล้วงเข้าไปในรู รู้แน่มากๆ ตอดตลอด ผมค่อยซอยนิ้วจน ตูนน้ำแตก "อาร์ๆๆๆๆๆ ฉี่แตกแล้วนันโอ๊ยยยย"
ตูนกระตูก 2- 3 ทีก็นิ่ง ผมบอกให้หลิงเอาสบู่มา ชโลมให้ทั่วทั้งหีตูนและควยผม ผมเอาควยถูไปมาบนกลีบจนได้ที่จึงจับยัดเข้าไปในรูหีตูน ได้ครึ่งลำ ตูน"โอ๊ยยยแน่นจังเลยของนันใหญ่จัง ไม่ไหวแล้วมันคับไปหมดดโอ๊ยยย" 
หลิงดูดนมอยู่ก็ขึ้นมาดูดปากตูน ผมก็ดันที่เดียวมิดด้าม ตูน "โอ๊ยยยฉีกแล้วของตูนฉีกแล้ว"
น้ำตาใหลเป็นทางหลิงปลอบว่า "เจ็บนิดเดียว เดี๋ยวก็หายนะตูนอดทน หน่อยนะ"
ผมแช่ได้ซักพักจึงเริ่มโยกทีละนิดๆ จนเร็วขึ้น หลิงเห็นว่าตูนหายเกร็งแล้วก็ขึ้นคล่อมทำท่า69กับตูน บอกให้ตูนเลียให้หน่อย ตูนทำตามอย่างว่าง่ายแต่ก็มีหลายครั้งที่ชักปากออกมาคราง "ซีดๆๆๆๆๆ โอ๊ยยยยย" 
หลิงหันทำหน้าทะเล้นใส่ผมแล้วแลบลิ้นเลียลำควยขณะที่ควยผมมุดเข้ามุดออก  ผมเอื้อมมือจับนมหลิงประคองขึ้นมา หลิงผลักออกจากลำควยมาดูดปาก ซักพักตูนเกรงกระตูกร้อง "เสร็จแล้วๆๆซี้ดดดดดเสร็จแล้ว" น้ำแตกชโลมควยผมจนทะลัก 

ตูนนอนหอบอยู่บนที่นอน ผมให้หลิงตั้งท่าหมาคล่อมบนตัวตูน ผมเอาสบู่ปายรูก้นเอานิ้วชี้แหย่รูจนสุดควงซ้ายขวาขึ้นลง ข้างในรูแน่นมาก มากกว่าหีของตูนมาก หลิง "อูยห์ยยยยยแน่นจังเลยนันจ๋า ขนานนิ้วยังแน่นขนานนี้ ของนันจะแน่นขนาดไหน เอาเข้าเลยนะ ไม่ไหวแล้ว อูยห์ยยยยยๆ"
ผมได้ยินก็เอาสบู่ถูควยแล้วค่อยๆจ่อยัดเข้าไปได้ครึ่งหัว "โอ๊ยๆๆๆๆฉีกโอ๊ยๆๆๆๆ"
น้ำตาหลิงไหลเป็นทาง ผม "ทนหน่อยนะ จะมิดแล้ว" (ได้แค่ครึ่งหัวบอกจะมิดแล้ว -_-!!) 
ผมกลั่นหายใจดันทีเดียวมิดด้าม หลิงร้อง "โอ๊ยยยยยยฉีกแล้ววววววโอ๊ยยยยย"
ตูนรีบโน้มคอหลิงมาประกบปาก  ผมเอามือขย้ำนมหลิงเบาๆ ค่อยคลึงไปเรื่อยๆจนหลิงหยุดร้อง ผมค่อยๆโยกช้าๆไปเรื่อยๆจนรูก้นชินกับควยผม หลิงครางเบาๆอยู่ในลำคอ ตูนปล่อยปากจากหลิงขยับลงมาดูดหัวนมหลิง มือก็ลูปน้องสาวตัวเองไปด้วย  โยกได้ซักพักหลิงคราง "แน่นดีจริงอืมมมมมเร็วอีกนันเร็วอีกกก"
ผมเร่งความเร็วตามเสียงหลิงจนหลิงร้อง "ไม่ไหวแล้วซี๊ดดดดดน้ำหลิงจะแตกแล้ว" 
แล้วน้ำรักของหลิงก็แตกเต็มตัวตูน  หลิงดึงตัวออกจากผมไปนอนข้างตูน ผมลุกไปนั่งข้างตูนให้หว่างขาอยู่ตรงหน้าตูน แล้วชักควย หลิงเห็นก็เอาหน้ามาอยู่ข้างหน้าตูน ผมชักอยู่สักพักน้ำรักผมก็พุ่งใส่หน้าตูนและหลิง  หลิงบอกตูนว่า "กินน้ำด้วยนะตูน"
แล้วหลิงก็เลียน้ำทั้งหมดบนใบหน้าจนหมดจึงประกบปากปล่อยน้ำเชื้อเข้าสู่ปากตูน ตูนกลืนจนหมด หลิงดูดควยผมต่ออีกสักพักก็กลืนน้ำ เรา 3 คนนอนเล่นกันพักก็ชวนกันไปอาบน้ำ ช่วยกันล้วงช่วยกันถูจนสะอาด แต่งตัวมานั่งคุยบนโซฟา  ตูนบอกว่า "ตอนแรกคิดจะยอมเสียบริสุทธ์ให้แชมป์ถ้าแชมป์ยอมคืนดีด้วย แต่พอได้ยินที่นันคุยกับหลิงเลยแอบดู แล้วรู้สึกอยากขึ้นมา ต้องขอโทษหลิงกับนันด้วยนะ"
หลิง "ไม่เป็นไรก็สนุกไปอีกแบบ ว่าแต่เรื่องแชมป์ทำไง"
ตูน "คงไม่กลับไปรักมันแล้วละ เรามีเป้าหมายใหม่แล้ว" มองมาที่ตัวผม
หลิง "ไม่ต้องเลย นี้มันแฟนฉัน"
ตูน "นะคุณเมียหลวงขอเค้าเป็นเมียน้อยด้วยนะ" ตูนเข้ากอดหลิงแล้วอ้อน
หลิง "แล้วนันละว่าไง"
ผม "ก็ดีนะ หลิงจะได้มีเพื่อนทำอะไรเวลาเหงาไง"
หลิง "แอบดีใจอยู่ละสิ ก็ได้ตามนั้นละกัน"
ตูน "ขอบคุณนะหลิง"
หลิง "ยังก่อนต้องดูความประพฤติก่อน"
ตูน "ค่ะคุณเมียหลวง"
เราทั้ง 3 หัวเราะใส่กันจากนั้นชวนกันไปหาอะไรกินเดินเล่นกันสักพักจึงแยกย้ายกันกลับบ้าน  พอผมถึงบ้านหลับเป็นตาย

joker socool

หลิงน่ารักมากเลยครับ  เขียนได้ดีแต่อยากให้ฉากบนเตียงยาวอีกหน่อยจัง

sthanya

navy868

elviswhat

โอ้โห หลิงใจดีมากเลย ส่วนนันนี่ทำบุญมาจากไหนนิ ได้สาว ๆ มาครองตั้งหลายคน

peddo

หลับเป็นตายยังดีกว่าตายแล้วฝันว่าได้ควบสองนะครับ โชคดีอย่างนี้คงมีแต่ในฝัน น่าอิจฉาครับ

biggiggog

kabyala

swbkk

เมียแสนดีแบบนี้หาที่ไหน      ไม่ว่าใครก็ใฝ่ฝันกระสันหา
ทั้งเมียหลวงเมียน้อยร่วมกามา            กลัวแต่ว่าผัวจะจบ.........คาอกเอย.      ::Falling::

naitoom

แล้วอาร์ทละ บอกเลิกไปแล้วเหรอ
ถ้าเธอไปทำสวยแล้วกลับมาแต่งเป็นหญิงละ จะเกิดอะไรขึ้น
อยากรู้ๆ ยังเหลือรูหน้าอยู่นะ