ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cat669

เอ่อ ชื่อคนนี่มันจะมีเรียงได้ทุกตัวเลยหรือนี่

แต่ยังไงก็แล้วแต่ สนุกมากครับ

ขอบคุณครับ

bkung

อ่าน 2 ตอนก่อนหน้าแล้วชอบครับ

tunnut

เป็นเงื่อนไขการใช้พลังที่ยากมากเลยครับ น่าจะมีเงื่อนไขที่ใช้ได้ง่ายกว่านี้นะครับ

purit

เรื่องเริ่มงงครับ แต่ต้องอ่านกันต่อไป

Zelda Zelda

ชักเข้มข้นเข้าไปทุกที ติดตามๆ

Aoshisun

ตอนที่แล้วสนุกมากครับแอบเม้นไปสองทีเลย แหะๆ มาติดตามต่อครับว่าจะใช้พลังแบบไหนต่อ อิอิ
ขอบคุณครับ

zebrazaa

เรื่องราวสนุกดีครับเดาไม่ถูกเลยน่าติดตามจริงๆ

phenix

plot เรื่องน่าสนใจครับเป็นเรื่องลึกลับที่ไม่หนัก...น่าตามติดเลยล่ะครับ ::DookDig::

poraset

plotเรื่องเจ๋งมากครับ มีการตั้งเงื่อนไขต่างๆในการใช้พลังทำให้เรื่องน่าตื่นเต้นขึ้นไปอีก

acropobia899

รู้วิธีใช้พลังแล้ว แต่ก็ใช้ยากเหมือนกันนะเนี้ย ข้อจำกัดเยอะพอสมควร
ต้องค่อยๆสะสมไปเรื่อยสิแบบนี้  แต่ถ้าสะสมได้พอสมควรแล้วก็ง่ายละ
ว่าจะฟันใคร เพราะจะมีอักษรให้ใช้เยอะเลย

ioimaxioi9

เริ่มเก็บตัวอักษรแล้วสินะจะได้ครับไหมหว่า

apinya_30

shinosuke

shinosuke

ballzae

ไล่อ่านเรื่อยๆ ขอบคุนครับ