ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakurako

พี่ครับอยากให้เขียนฮาเร็มต่อครับ ผมชอบเรื่องนี้กะบฮาเร็มมากครับ เป็นเเนวที่ผมชอบมากครับ

jamesbuff

ขอบคุณครับ แล้วครูแต้วโดนมั้ยอะ

nanakung55

ขอบคุณ​มาก​ครับ​ จากเนื้อเรื่องแสดงว่าต้องเอาสาวตามอักษรจนหมดถึงจะรอดจากถูกล่า ไม่รู้เข้าใจถูกเปล่า

micmicmic1150

suriyamahajit

เจอสาวแล้วยั้งไม่อยู่เชียว

weerawat

ข้อแม้ของการไช้พลังมึเยอะนะคับกลัวพระเอกจะพลาดเอา

all_fall

เรื่องเริ่มซับซ้อนแต่ก็เริ่มสนุกแหะ

knight18

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย ขออนุญาต ไปอ่านต่อก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

Thor

นี่ถ้าครบทุกอักขระไม่แย่เหรอครับ น่าจะมีอักขระพิเศษด้วยเอาไว้เติมพลัง  ::Hmmm::

devilzoa

กลับมาอ่านตอนเก่าๆที่ไม่ได้อ่าน สนุกเหมือนเช่นเคยครับ

Thanakrit Nanthikan

น่าจะชื่อ ไอ้เก่ง ฟันไม่เลี้ยงนะเนี่ย

Oumale

เป็นพลังที่สุดยอดในหลายๆความหมายเลยแหะ 

badholy

เทพมากเลยครับ เนื้อเรื่องบรรเจิดสุดๆ คิดได้ไง

wawer nakorn

เขียนดีมากอ่านได้อารมณ์มากครับ::YehYeh::

xonly-1013

แค่บทที่สองก็ลุ้นขนาดนี่แล้วแต่น่าเสียดายข้ามพยัญชนะไม่ได้ ::Waiting::

แต่ไม่เป็นไรแค่พยัญชนะไทยก็ 44 ตัวและ นี่ไม่รวมสระอีกกลัวแต่กระสุนจะไม่พอนะสิ ::HeyHey::

ติดถามครับ ::GiveMe::