ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

sunshine9

howto

น้องแอลครับ ตีเหล็กต้องตอนมันร้อนๆ

coolkid2

น่าจะมี choice ชวนทั้งสามคนไปทะเลด้วยกันนะครับ ฮ่าๆๆ

reaperofvirgin

ถึงเวลาทะลวงเยื่อเด็กมัธยมแล้วครับ

dekduer55

ไปหาโบกี้ดีกว่าไม่ได้เจอนานแล้วส่วนแป้งไปวันหลังก็ได้แป้งไม่ว่าอะไรหรอกส่วนน้องแอลดัดนิสัยอีกสักนิดอย่าตามใจมากรับลองไปไหนไม่รอด

097898117

แต่ละท่านเลือกมานี้คุกทั้งนั้นเลยแฮะ โดดเรียนไปถ้าพ่อแม่รู้นิแบบ ซวยแน่ๆ

reddog11569

kizzies

ขอบคุณครับ เก่าไปใหม่มา สร้างฮาเร็มเลย

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
มีหลายคนเหนื่อยหน่อยนะ 
หาผู้จัดการส่วนตัวดีไหม
จะได้จัดคิวหรือจะเพิ่มคิวอีกละ

savana911

คนอื่นยังพอแก้ไขได้ เล่นน้องแอลก่อนครับ

oak31092

ไปกับโบกี้ก่อนนานแล้วไม่ได้เจอเลย ต้องจัดสักหน่อยก่อนลืม ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...น้องโบกี้ครับผม เพราะตอนนี้สถานะแฟนขึ้นเต็มหน้าแล้วระหว่างกับโบกี้ ส่วนแป้งคงเป็นการเติมเต็มความอยากโชว์ของแป้งเองด้วย ส่วนน้องแอลเป็นการเชิญชวนโดยการโดดเรียน ควรจะตักเตือนให้เห็นถึงความสำคัญของการเรียนมากกว่าแม้นว่าจะเบื่อแสนเบื่อ อีกทั้งเป็นการบ่มเวลาให้ถึงช่วงเวลาที่เหมาะสม

mr_nt9

คิดหนักเลยทีนี้ แต่ชั่วโมงนี้ขอน้องแอลละกัน เดี๋ยวน้องเค้าจะค้าง

kkoopp

ผมว่าโบกี้ ที่ห่างกันมานาน น่าจะดีครับ
ส่วนอีกสองสาว ให้รอไปอีกสักหน่อยครับ

airfoxus

จัดน้องแอลก่อนเลยครับ เอาให้อยู่หมัดก่อนแล้วค่อยมาจัดให้สองสาวทีหลัง