ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

mspeed

แต่พอผ่านไปสักพักเธอก็พูดออกมาในสิ่งที่ผม"ไม่คิดไม่ถึง" ถึงน้ำเสียงของเธอจะฟังดูเหมือนการออกคำสั่ง แต่ก็ยังทำให้ผมยิ้มกริ่ม

ตรง "ไม่คิดไม่ถึง" นี่น่าจะเป็น "คิดไม่ถึง" ใช่มั๊ยครับ
พอดีอ่านเจอเลยช่วยแจ้งครับ

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆที่มาแบ่งปันครับ

Matsudaira777

คิดถึง choice มากครับท่านแอส
เลือกน้องแอลไปเลยยยยย เปิดซิงต้องมาก่อนอยู่แล้ววว
::Fighto::

bestghab

อย่าไปทะเลลลลลลล เก็บไว้ก่อนน สายซึนต้องคอยให้คิดหนักๆ

ไปกับหนูแป้งโลด!

lnw007

ขอบคุณครับคิดถึงโบกี้อ่า จะอาว555

wilunx

อ่านเสร็จแล้ว
ก็กดโหวตให้ ไปลุยกับน้องแอล
แล้วก็รอลุ้นว่า ผลโหวตจะเป็นอย่างไร
ตื่นเต้นดีครับ เหมือนเรามีส่วนร่วมช่วยเดินเรื่องไปด้วย
ขอบคุณสำหรับเรื่องมันส์ๆ ครับ
::Evil::

thum2520

อ่านหลายท่านรีฟายว่าให้จัดการน้องแอลซะ แต่ผมเห็นด้วยกับบางท่านที่บอกว่าให้ไปหาโบกี่

ก็ไม่ได้เป็นคนดีอะไรหรอกครับ แต่เนื้อเรื่องที่ท่านเกริ่นไว้ คือโบกี่ติดธุระ แต่เมื่อเสร็จธุระแล้ว

คนแรกที่คิดถึงคือหนุ่ม จัดให้หน่อยครับ

gamemer

เลือกไปกับโบกี้ี้ี้ี้ี้แต่ก็เดาไว้แล้วล่ะว่าเพื่อนคนอื่นต้องเลือกทะเลใหม่ๆใครก็ชอบก็งี้ล่ะยังไม่ได้แอ้มก็ค้องตามใจกันหน่อย ::GiveMe::

prsclub

น่าจะต้องเลือกไปกับ โบกี้นะ ไม่ได้เจอกันนาน  หลังจากนั้นค่อยนัดกับ น้องแอล ก็ได้

ส่วนแป้ง นี้ก็มีโอกาสเจอกันบ่อยอยู่แล้ว  น่าจะเว้นระยะ  ให้หัวใจได้คิดบ้างละว่า จะเลือกคบกับใครดี

ขอบคุณมากๆครับ

DrJackklen

แอลครับ
ไปเปิดซิงริมทะเล ความฝันชัดๆ

maayumyum

harzard

หน้าหนาวแล้วต้องไปทะเล 555 กอดให้หายหนาว  ::Shy::

controlx

adios2nd

ไปหาโบกี้มั่งครับ
ไปเดินห้าง แล้วหาที่ลับๆ จับกดอีกรอบ ::Fighto:: ::Fighto::

shadow5

อยากให้ไปกับโบกิ มากเลยครับ ไม่เจอนาน คิดถึงแย่ๆๆ (แฟนๆๆผู้รอชมผลงาน)

แต่น้องแอล ก้อน่าสน  แป้งก็มาขนาดนี้ๆๆๆๆๆๆ

xxio2010

ขอบคุณครับ จัดแอลก่อนเลยครับ