ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

boong

กำลังนึกถึงเลยครับ ลุ้นน้องแอลต่อจากคราวที่แล้วครับ จะเสร็จเป็นคนที่ 3 ไหม

crazylex

ไปทะเลสิครับ ฌบกี้กับแป้ง ยังไงก็ไม่รอด เปิดของใหม่ดีกว่า

air111fox

navy868

ไปทะเลก่อนละกันครับ...ตามใจเด็กหน่อย (รักเด็กครับ)

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ไปกับโปกี้ ผมอยากให้โปกี้เป็นเมียหลวงอยู่นะ  แล้วค่อให้โปกี้ยอมรับแป้ง และน้องแอล  ต่อไปก็จะได้เที่ยวด้วยกันทำด้วยกัน 

pocoroso

เลือกไปกะโบกี้ครับ ไม่ได้เห็นนางเอกมาหลายตอนแล้ว คิดถึง ::Touchy::

gritkin

อ้าก ตัดสินใจยากอะ เเต่ผมว่าไปหาเเฟนตัวเองดีกว่า จะได้ไม่ขาดตอน

alcoholic888

เลือกยากจังครับ ไม่มีข้อ ง.ถูกหมดทุกข้อหรอ ครับ 5555 

golfja2526

ไปกับโบกี้ดีกว่า ตามใจเด็กมากไปไม่ดีนะ 

asiakook

พิษรสจูบยังตราตรึง ขอชิมลาวาภูเขาน้ำแข็งก่อนเนอะ อิอิ ขอบคุณครับ ::Dribbling::

neimuchan

โอ้ ทะเลแสนงาม คนหื่นกามแจ่มใส สวรรค์รำไร รออยู่ในทะเล......
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

พัดลม

เรื่องแก้วกานดาสนุกมากเลยครับ

เอ๊ยม่ายช่ายแล้ว  ::HoHo::

นึกว่าจูบอย่างเดียว ที่ไหนได้

ทั้งเค้น ควัก ล้วง ขย่ำ ขยี้ ซะจนสั่นสะท้านไปทั้งตัวเลยนะคร๊าบ

แอบโหวตก่อนตอบ เลยเห็นแนวทางที่จะโหวต

การโดดเรียนของแอลจะนำปัญหามาให้นะสิ
เด๊วจะต้องไปแก้ปัญหากับแม่น้องแอลอีก  ::Sweat::
::Ajark:: รึว๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
ถ้ามาทางนี้ รอดูช๊อทแม่น้องแอลเลยละกัน
ลูกยังขนาดนี้ แม่ที่สาวเต็มตัวจะขนาดไหน  ::Oops::

ปกติตามพร๊อตเรื่องแม่ลูกไฮโซ เยียดคน
คุณแม่มักจะโดนแต่ดุ้นคุณพ่อมาอันเดียว เจอของหนุ่มๆบ้างเถอะ  ::HeyHey:: ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

skyfall00

นั่งรถเมล์ไปช็อปปิ้งแล้วไปทะเลต่อ...ทำ 3 อย่างพร้อมกันสามคนเลย ::Glad::

sunnie06

โอกาสดีที่จะเปิดซิงน้องแอลมาแล้ว

attosang

ไปกับโบกี้ครับ ปล่อยน้องแอลไปก่อนดัดนิสัยคุณหนูครับจะได้ปรับทัศนคติเธอไปด้วยว่าไม่มีอะไรจะได้ตามใจเธอทุกอย่าง