ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

legacy

เลือกยากจริงๆระหว่างข้อ 2 กับ ข้อ 3 แต่ ขอเลือกไปกับน้องแอลก่อนดีกว่า เก็บเสร็จแล้ว 2 ข้อที่เหลือทำเมื่อไหร่ก็ได้  ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::

GoDeRsOuL

โหวตเสร็จแอบตกใจว่าชายไทยชอบกินเด็กขนาดนี้เลย ฮ่าๆ

medsay

::Glad:: โอ้ทะลแสนงาม แสนง๊าม แสนงาม ร่องน้องแอลสดใส สดใส๊ สดใส มองเห็นเจี๊ยวใคร เจ๊ยวคร๊าย เจี๊ยวใคร ร่อนอยู่ในร่องน้องแอล ขอบคุณครับท่านแอส

aihao

ไปกะน้องแอลซิฮะ แล้วลากโบกี้กับแป้งไปด้วย เหมาเลยย

artmanna

ต้องโบกี้ก่อนสิคร้าบบบบ อันดับ1ในใจเสมอ

zaubers

axolotss

babyfinger28

ไปทะเลกับน้องเอลซิครับ ตีหม้อต้องตีตอนร้อนส่วนอีก
2สาวค่อยกลับมาเคลียร์::Thankyou::

soplpop

จัดน้องแอลสิครับเปิดทางมาขนาดนี้แล้ว

killerman34

เป็นผมเลือก. . . . . . . . .  ::Thinking:: . . . . .  . . .ไปลองนอกสถานที่กับแป้งคับ ผลงานนี้กว่าจะมาได้ใจแทบขาดดดดดดดด ::Orz::

TheWut

หายไปพักใหญ่ กลับมาที มีเรื่องให้คิดหนักเลย  ::Thinking::

ไปกับโบกิสิคับ...นัดช่วงเช้า...เลือกซื้อเสื้อผ้า แล้วจัดหนักในห้องลองชุดเลย เสร็จเที่ยงๆ กินข้าวพาไปส่งคอนโด

ป่วนอารมย์ยัยคุณหนูแอล บอกไม่ว่าง แต่เปลี่ยนใจไปตอนบ่าย ค้างบังกะโลสักคืน ตั๊บๆๆๆ

ส่วนสาวแป้ง ปล่อยไปก่อน สายนี้ต้องใช้พลังงานเยอะ หุหุ

review1972

นี่ขนาดยังไม่ได้จัดขั้นสุดท้าย แค่จูบก็เล่นเอาผมเสียไปหนึ่งน้ำ..อ่าส์ ส่วนเรื่องที่โหวตให้ไปกับโบกี้เพราะเห็นว่าทุกคนของตายเหมือนกัน แต่รู้สึกสงสารโบกี้ คิดว่าน่าจะเป็นคนที่รักหนุ่มที่สุด หนุ่มก็ใฝ่ฝันในตัวโบกี้นานแล้ว ส่วนคนอื่นไว้นัดวันต่อไปก็ได้ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ขอบคุณครับ

synivorn

ขอเลือกจัดการน้องโบกี้ก่อนนะ

wata19

ไปเที่ยวห้างกับโบกี้ดีกว่า อย่างน้อยๆก็พาไปที่อื่นได้ด้วย เดี่ยวโบกี้น้อยใจนะ น้องแอลเอาไว้ก่อน ::Fighto::

sthanya

ไปกับแอลดีกว่า จัดการให้เสร็จจะได้ไม่ค้างคา ขอบคุณครับ