ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

aaa01

ขอบคุณมากครับ มันต้องไปทะเลแน่นอนครับ

rust.str

หลายเสียงเชียร์ให้ไปทะเลกัน ไม่รู้สิแต่ตัวผมรู้สึกสงสารโบกี้นะ แต่คงสู้เสียงโหวตไม่ได้หรอก เป็นไปได้ก็อยากให้เลื่อนนัดน้องแอลไปวันอื่นได้ไหม ยังไงก็คงไม่ลำบากเท่าไรล่ะมั้งนะ

kansake

ไปทะเลสิ  จัดหนักน้องแอลเลย

taka95

acilos

รอนานมากมายในที่สุดก็มาต่อแล้ว เย้ ขอบคุณครับ โพสก่อน อ่านทีหลังเลยนะนี่

เชียรโบกี้ครับไปกับโบกี้ทำหน้าที่แฟนที่ดี ทะเลหนะจะให้ดีต้องไปสองสามวัน555

tatumi41

ไปทะเลก่อน เย็นๆเดินห้าง ตกดึกนั่งรถเมล์

biba0001

ไปทะเลกับน้องแอลเลยครับ ลองของใหม่บ้าง (ทำกับเด็กแล้วสุขภาพแข็งแรง)

633sqd

ไปทะเลสิครับ รออะไร เห็นฉากริมทะเลมาแว่บๆแล้ว ::HoHo::

tjnet

สานต่อกับน้องแอล อย่างนี้สิถูกต้องสุดๆ

kenwin

เลือกโบกี้ดีกว่านะ
จะไ้ด้ได้ใจน้องแอลว่าจริงใจ รักจริง

segasa

ท่านแอส เป็นไรต์ที่ชอบยั่วผู้อ่านจริงๆนะครับ ตั้งทางเลือกตั้ง 3 ทาง เลยทีเดียว ::Crying::
เเต่ผมเลือกไปทะเลนะครับ ลองของใหม่ๆอย่างน้องแอล ดีกว่า ::Evil::

aty13

รู้ว่าข้อไหนจะโดนเลือก แต่ผมมันชาวสวน แถมเป็นแฟนคลับแป้งอีก

grozothe

งวดนี้เลือกแยกแฮะ แต่ขอโหวตไปกับโบกี้ละกัน... น้องแอลนี่ดูจะไวเกินไปหน่อย

ปล. งวดหน้าขอสายพี่สาวบ้างนะฮะ  ::Shower::

facebeer

แต่ความคิดผมอยากให้ไปกับแป้งมาก แป้งดูเป็นคนที่คุยสนุกตามใจไม่เหมือนโบกี้กับแอลที่ยังกั้กอยู่

banana5454

ไปหาตัวจริงบ้างดีกว่า น้องแอลรอจังหวะดีๆค่อยจัดก็ได้ ดูๆแล้วเหมือนลูกไก่ในกำมือเลย 55