ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รักในอดีต" (EP.4) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 25, 2016, 03:09:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sundome

เป็นของขวัญที่ดีอีกชิ้นเลยครับ ขอบคุณครับน้องเหมยคนสวย

testman

ทำไมอ่านแล้วมันกระโดดไปตอนเช้าได้ล่ะครับ ตัดไปเฉย หรือว่าพิมพ์ตก

Edit

มาแก้เสร็จหลัง Comment แล้วขึ้นไปอีกรอบ

แหม่ มีซ่อนตรงนั้นก็ไม่บอก ผมล่ะงงเลย ขอบคุณครับ เรื่องอธิบายเติมได้ดี มีที่มาที่ไปมากขึ้น

babyfinger28

ขอบคุณสำหรับของขวัญครับ ชอบแบบดราม่าครับ

johnyred59

ขอบคุณสำหรับของขวัญล้ำค่าทางอารมณ์ อ่านแล้วทำให้ของขึ้นเลย ต้องกลับบ้านไปหาเหมยบ้างแล้ว

กำพล

เห็นภาพเหมยชัดเจนเลยเกงในชมภูขาบดำ สวยงามมากครับรูปประกอบ

Chalermphan Auesukkul

savana911

ตอนใหม่รึป่าวครับ จำไม่ได้แล้ว ไม่ได้อ่าน รีไรต์เลยครับ

Nong5670

kayzero

ZeldaZ

ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาให้feedbackจ้า  ::Reader::

////////////////////////////////////////////////////////

แอบสงสัยนิดนึงครับ
"ต่อจากนี้ไปเธอต้องระวังตัวแทนแห่งบาปตนอื่นๆให้ดี เพราะตัวแทนทุกคนจะได้รับพลังที่ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าเธอ
เพียงแต่พลังนั้นจะแตกต่างกันไปตามเอกลักษณ์ของบาปตนนั้นๆ และพลังของเธอจะไม่สามารถใช้ได้โดยตรงกับตัวแทนแห่งบาปเหมือนกัน"
เหมยไม่ใช่ตัวแทนแห่งบาป แต่เป็นคนที่มอบวิญญาณให้บาปตนอื่นไปแล้วเฉยๆไม่ใช่หรอครับ ทำไมถึงใช้พลังกับเธอไม่ได้อ่า  ::Dizzy::

///////////////////////////////////////////////////////

ป.ล. สู้ๆนะครับไรต์ ผลงานยอดเยี่ยมเหมือนเคย  ::Glad::

shuya

สุดยอดจริงๆครับ น่าติดตาม ตอนแรกก็ซัดซะ

gritkin

แจ่มมากๆเลยครับ สาวสวยสุดยอด ไม่อยากให้ตายเลยครับ ไม่อยากเห็นคนสวยตาย 555

linker

โอ้เป็นของขวัญที่สุดยอดไปเลยครับ ::WowWow::

ภาพประกอบนี้แบบอือหือกันเลยทีเดียว