ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รักในอดีต" (EP.4) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 25, 2016, 03:09:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

ขอบคุณมากครับ อ่านเพลินดีแต่ตรงสีชมพูอ่อนอ่านยากไปนิดนึงครับ มันกลื่นกับสีข้างหลังพอดี

lucifer99

ขอบคุณสำหรับของขวัญคริสมาสนะครับ กำลังลุ้นเลยว่าจะสรุปเรื่องยังไง ใจจริงอยากเห็นพระเอกลงโทษน้องมิ้นนะเนี่ย แต่จะมีไหมคงต้องรอติดตาม ขอบคุณครับ

kopXIIII

ของขวัญอันนี้เยี่ยมมากจริงๆ
เหมยน่ารักจริงๆ
อยากรู้ว่าชะตากรรมจะเป็นอย่างไรต่อไปแล้วสิ

alcoholic888

mdock

karasukung

ขอบคุณของขวัญวันคริสต์มาสครับ ขอรับไว้ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง

peddo

คงต้องปล่อยให้เเรื่องราวดำเนินไปจนพระเอกได้สู้เต็มที่ครับ ผลลัพธ์น่าจะตอบกลับมาดีไม่อย่างใดก็อย่างนึง ขอบคุณครับ

wizzer_th

ดีงามครับสมควรติดตามกันต่อไป

dechakit

จะเป็นยังไงต่อขอติดตามด้วยนะครับ

Fortune

hanami2

ขอบคุณครับ ใครจะเป็นคนต่อไปนะ

kinda

asper7352

เลือกภาพแต่ละภาพแล้วมาบรรยายให้เข้ากับภาพ ได้บรรยากาศจริงๆครับ เก็บไปจินตนาการได้เลย ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันสิ่งดีดีให้กันในวันคริตมาสด้วยครับ

biggiggog

กลัวอ่านไมรู้เรื่องเลยต้องเม้นท์ก่อน
โดยส่วนตัวจะไม่ค่อยชอบที่ออกความคิดเห็น
ชอบไปตามจินตนาการของผู้แต่งมากกว่า
เพราะทางใครก็ทางใคร ตามๆกันไป  เพลินดีครับ
ขอบคุณมากๆครับ

akennya

หวังว่าจะไม่จบแบบหักมุมนะครับ