ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รักในอดีต" (EP.4) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 25, 2016, 03:09:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shino

pfrankz

รักสมัยเด็กหรอครับเนี่ย เป็นอะไรที่น่าคิดถึงจริงๆ

nawin1357

แอบรักเพื่อนตั้งแต่เด็กเลยหรอ

segasa

ตอนนี้อ่านเเล้วรู้สึกนุ่มนวลดีนะครับใสๆบริสุทธิ์ ::JubuJubu::

golem237

รีไรท์ใหม่รู้สึกว่าอ่านแล้วพลิ้วขึ้นครับ แต่ว่าพวกการแสดงอาการ มันดูจงใจไปหน่อยนะฮะ อย่างเวลาเล้าโลมเนี่ย บางศัพท์มันดูไม่ค่อยเข้าอะครับ เช่น ซู้ด บร๊วบ อะไรเนี่ย ผมคิดว่าอ่านแล้วความรู้สึกมันแปลกๆนิดหน่อยน่ะครับ

pinmonkey

เป็นฉากเปิดบริสุทธิ์ที่น่าประทับใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

zorohana

จะทำครบทั้ง7บาปเลยมั้ยอะครับ ขอบคุณมากครับ สู้ๆ

Knight Templar

ชอบผู้หญิงแบบเหมยจริงๆ ถ้าได้แบบนี้สักคนจะจัดทั้งวันเลย

famekung4

สนุกมากๆครับ

............................................................................................

16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560 )

............................................................................................

milan

พออ่านมาเรื่อยๆ ไม่อยากให้ผ่านไปเลยกลัวถึงตอนสุดท้าย

synivorn

ดูท่าพลจะโดนอาวุธลับเฉพาะของน้องเหมยซะแล้ว  ยอมแพ้เปล่า

sp502

น้องเหมยนี่สุดยอดจริงๆ เป็นของขวัญสุดวิเศษ น่าอิจฉาพระเอกมากๆ  ขอบคุณมากครับ

Micky Miku

cat669

ภาษาดีมากครับ กลัวจะทนรอตอนต่อไปไม่ไหวจัง

อิทธิพล ทบชา

อยากได้พลังเเบบพระเอบ้างจังอิจฉาว่ะ5555