ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Autumn Fan - พี่สะใภ้สุดเปลี่ยว (แปลไทย โดย trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 26, 2016, 09:12:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0scar

beloveforu

darkdd1999

ภาพสวยดีครับ เนื้อเรื่องยอดเยี่ยม และก็ท่านแปลได้เยี่ยมมากครับ ขอบคุณนะครับ

infinityex

(จิ๋ว)

ตื่นเต้นจริง ๆ เล้ยยย  หน้าห้องที่ปั๋วอยู่เนี่ย
แถมต่อในห้องน้ำอีก.... จิ๋ยๆๆๆ
แปลใช้ได้เลยนะคะ การ์ตูนก็สวยดี

::Thankyou::ของคุณที่แปล&ปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

boss1745

oad26466

ขอบคุณครับ ลายเส้นสวยงามมากชอบๆ เนื้อหาน่าติดตาม ::Glad::

Underboy

สุดยอดครับ ภาพสวย ตัวอักษรมองชัด ไม่มาก อ่านแล้วสุดๆไปเลยครับ

toey_pv

lolicon

Joker-

แฟนพี่ก็เหมือนแฟนน้อง ถรุ้ยยยย จะบ้าหรอออออ