ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกไม้ใกล้ไฟ ภาคสอง ตอนที่ 4 - เงามืด

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 27, 2016, 10:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ฮ่าๆท่านมีอารมณ์ขันเหลือเฟือจริงๆแค่ตั้งแต่กุมภาถึงธันวาเองฮ่าๆสรุปว่าไม่มีใครโกรธท่านassหรอกครับ มีงานดีๆสลับมาให้เสพก็สุดยอดแล้ว ส่วนชายนิรนามผมกลัวว่าจะโดนหักมุมไม่ใช่เอกน่ะสิครับ555

drof666

ถ้ากลายเป็นลุงสักขึ้นมาได้หักมุมสุดๆ

mr_nt9

ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น ใช่พี่เอกมั้ยน้อ

lordofthetwo

biggiggog

จะเป็นใครก็ไม่รุ รู้อย่างเดียว เหนื่อย
ขอบคุณมากๆครับ

phantompain

เห เรื่องเก่าที่หายไปนาน ทำไมรู้สึกว่าคนในเงาต้องไม่ใช่เอกหว่า มั่นใจเกิน 90% เลยนะเนี่ย  ::Fighto::

n2610

แต่งเรื่องไหนก็สนุก ยิ่งอ่านยิ่งเพลิน รอติดตามผลงานทุกวันครับ

wilunx

ขอบคุณครับ
รอลุ้นต่อ ว่าจะเป็นพี่เอกไหม
::Shower::

ultramanpop

ต้องลุ้นกัน..ว่าเป็นใครกันแน่
จะใช่..พี่เอก.อย่างที่หลายๆคนคิดหรือเปล่า
หรือ..จะมีดราม่า..กันแน่
แต่ที่แน่ๆ...ยี่ห้อ..ท่าน assasin008
รับประกัน..ผู้อ่านไม่เคยผิดหวัง
ความสนุกยังมีมากอยู่เหมือนเดิม
ต้องขอขอบคุณ..มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

quantize

7946410

ยังไม่เคยอ่านภาคแรก พออ่านภาคสองก็พอเข้าใจเนื้อเรื่อง สนุกดี  ขอบคุณมาก

ppeak

รอคอยน้องโมมานาน กลับมาได้ประทับใจมากครับ พี่เอกเล่นแผลงๆ อีกแล้วรึป่าวนะ หรือโมโดนคนอื่นอีกแล้วหว่า

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ลีลาขนาดนี้เอกแน่นอน และโมะเป็นหนึ่งในธาตุที่เอกต้องฝึกฝนพลังหรือป่าวครับ เอกจะลามไปกินถึงแม่ของโมหรือป่าว โอ้ยยย เดาไม่ถูกแต่เริ่มมีการเชื่อมต่อของหลายๆเรื่องเข้าด้วยกัน ท่านแอสเทพมากเลยครับ

bosshii

ถึงกับต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกๆ ก่อนเลย 55555 ขอบคุณมากครับบรรยายได้สนุกตื่นเต้นอีกเช่นเคย

swbkk

ผมชอบที่สุดตรงที่ mod บอกดองไม่นานนี่แหละ ตอนก่อนแค่กุมภา ตอนต่อมานี่เพิ่ง ธันวาเอง 5 5 5 ช่างหยอกดีจริงๆ
แต่ก็สนุกคุ้มค่าแห่งการรอครับ ขอบคุณที่ยังแต่งมาให้อ่านกัน ......::WooWoo::