ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกไม้ใกล้ไฟ ภาคสอง ตอนที่ 4 - เงามืด

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 27, 2016, 10:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

naluk888

ขอบคุณครับ เอชื่อพระเอกคุ้นๆนะ สไตล์การเขียนด้วยครับ

sixdevil7

งานนี่จะตื่นขึ้นมาเจอใครกันหน้า.....ขอบใจมากครับ

Ureal

ขอบคุณคับ เกือบลืมเรื่องนี้ไปและ ไม่กล้าเดาเลยว่าใครเพราะเรื่องนี้ออกแนวดาร์คๆ

Ofriendship

สุดยอดมากครับ ขอตามไปอ่านตอนเก่าๆต่อเลย

รอแก้วกานดาตอนใหม่เป็นพิเศษเลยนะครับตอนนี้ ::DookDig::

kasor7

ชอบในการสร้างแนวทางการเขียนหลากหลาย มีจินตนาการออกมา  ชวนน่าติดตามได้ตลอด

thmaysa2016

นึกว่าโดนดองสะแล้ว ขอบคุณที่กลับมาสานต่อ

ยังเฝ้าติดตามอีกหลายๆ เรื่องครับ

thmaysa2016

พี่เอก คนนี้ ลุ้นจริงๆ คนเดียวกันไหมน้อ ขอบคุณครับ

exaram

จริงๆไม่อยากให้โดนเยอะเกินไปนะ มันอ่านแล้วอารมณ์มันสะดุด

whizper

จะใช่พี่เอกอย่างที่คิดไว้หรือเปล่าน๊า หรือจะมีหักมุมให้แปลกใจอีก ต้องติดตามต่อ แต่ไม่รู้จะดองไว้อีกป่าว ขอบคุณครับ

mongk

ตอนแรกๆมือถูกล๊อคด้วยกุญแจมือ แต่สุดท้ายกลับมาโอบกอดแผ่นหลังได้
ขอบคุณครับ

bombbatov

-ขอบคุณมากครับ รู้สึกเหมือนนายเอกเลยครับ ชอบมาพุบๆโผลๆด้วย แต่อยากให้เป็นคนอื่นจะได้มีเรื่องดร่าม่า เสียวให้สุดเลยสาวโมนักศึกษาคนสวย อยากให้มีเหตุตื่นเต้นเยอะคนสำหรับสาวคนนี้

harzard

atta

โอ้..นึกว่าจะไม่ได้อ่านอีกซะแล้ว..ขอบคุณครับ