ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Jazz up สอนเสียว เพื่อนสาวสมัยเด็ก (แปลไทย โดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 27, 2016, 07:59:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shetarsk

xsoulkung123

ดีเยี่ยมมากครับ
ผลงานสวย ลายเส้นคมชัดดีครับ
ขอบคุณมากๆครับ
::Bloody::

adas

แปลได้ลื่นไหลดีครับ แต่ภาพดูจะยุ่งๆไปหน่อย
ขอบคุณครับ

delta941

โห่ววว นี่มันเพื่อนกันมันส์ดีชัดๆ ขอบคุณมากครับ

nekki

ภาพสวย เนื้อเรื่องดี แปลเลื่อนไหล
ขอบคุณสำหรับผลงานดีที่มาแบ่งปันครับ

Muka

hot2day

มันต้องมีนอกรอบกันแบบตัวๆซะแล้วสิ ขอให้อ.แกทำมาด้วยเถิด อยากดูๆๆๆ  ::Oops::

HypN♥s

น้องใหม่ไฟแรง เลือกงานแต่ละงานได้น่าสนใจ ที่สำคัญงานค่อนข้างเรียบร้อย เยี่ยมๆ

ปล.เดี๋ยวค่อยมาอ่านเนื้อเรื่องอีกที

nsrichantamit

แปลได้ดีแล้วครับ อ่านแล้วไหลลื่นครับ ได้อารมณ์ด้วยครับ

พัดลม

::Grimace::
นึกว่าจะโดนแบบ ซูบซีดไปทั้ง 2 คนซะอีกนะเนี่ย
เอาแบบมาราธอน  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

wanna603

เป็นเพื่อนที่รักกันมากรู้จักแบ่งปันความสุขกัน