ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Jazz up สอนเสียว เพื่อนสาวสมัยเด็ก (แปลไทย โดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 27, 2016, 07:59:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boss1745

moopenquin

อยากมีเพื่อนให้มาช่วยสอนแบบนี้บ้างจัง นางเอกสวยมาก ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆ

oad26466

trong5171

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 11:10:35 ก่อนเที่ยง
หนุ่มที่ดูหงิ๋ม ๆ จะคับคุณภาพอย่างนี้ทุกรายหรือเปล่าเนี่ย
เป็นเพื่อนเล่นกันนานดีจริง ตั้งแต่เด็กยัน(นม)โต

เอ่อ แต่ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่าว่า ตัวหนังสือมันเล็กลง
แต่ยังพออ่านไหวอ่ะค่ะ

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ
ขออภัยด้วยครับ แต่คือเรื่องนี้ไฟล์ที่ผมหาได้มันหาได้แต่แภาพเล็กๆแบบนี้อะ ช่องก็เลยเล็กไปด้วย เนื้อหาก็เลยต้องย่อลงอีกเพื่อให้ยัดลงในช่องได้ TT

sodom

zamakarn

xtazy

ลูกเจี๊ยบในกำมือ ยอมทุกอย่างเลยโดนไปคำเดียว