ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ  กถีงฮ  A-Zนี่เยอะนะนี่สุดยอด

elviswhat

ตอนต่อไปผมว่า ไบร์นแน่ ๆ ขี้นต้นด้วยตัว บี

octopod

แปลกใหม่สนุกดีครับ
ขอบคุณครับ

Ideology

เรื่องนี้สนุกมากครับ มีให้ลุ้นตลอดว่าตัวอักษรจะตรงมั้ย ขอบคุณครับ

asean

เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ เริ่มปรากฏรีดเดอร์ และความเป็นมาของอักษรเข้ามาแล้ว...บอกตรงๆสนุกครับ ลุ้นตลอดว่าจะเป็นยังงัย

aiekuy

โอ้ ปมเรื่องมาเรื่อย ๆ แบบนี้ เรื่องนี้ยาวแน่ ๆ

SNGOT

ผมอยากให้บรรยายคำที่พระเอกใข้ในการสั่งเหยื่อด้วยน่ะครับว่าเอาอักษรอะไรจากชื่อเต็มอะไรมาประกอบกันเป็นอะไรบ้าง ถ้าท่านผู้แต่งใส่ไว้ให้แล้วขออภัยมาณที่นี้ด้วยครับ ผมยังไม่ได้อ่านตอนที่สามแบบเต็มๆ

nananews

lucifer99

กลับมาเขียนต่อเร็วๆ นะครับ รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อกันเลย โครงเรื่องสนุกดีครับ ขอบคุณครับ

pnutto

เนื้อเรื่องสนุกดีคับ  ไปภาคเหนือเผื่อจะได้แรงบันดาลใจมาแต่งอีก   เป็นกำลังใจให้นะคับ

etracker

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วรู้เลยว่า ไรท์ใส่ใจอ่านมากเลยว่าคนคอมเม้นต์ว่ายังไงบ้าง ผมก็เป็นคนนึงที่งงเรื่องกฏ แต่ว่าไม่เป็นไรครับ ก็ค่อยๆ ทำความเข้าใจไปได้อยู่ครับ สวัสดีปีใหม่นะครับ

kapomman

มาติดตามอ่านต่อ ขอบคุณมากครับ

matrix_cp

คอยลุ้นคอยตาม อย่างใจจดใจจ่อ ขอบคุณครับ

premz

เหมือนจะมีภารกิจช่วยโลกเลย

armggnd

::Yes!::ตอนใหม่มาแล้ว
ขอบคุณมากครับ