ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ss24p

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นแล้ว แต่ยังงงๆกับกฏอยู่ เป็นกำลังใจให้นะครับ

eveden

เนื้อเรื่องเข้มข้นดีครับ อ่านตอนนี้แล้วทำให้เข้าใจกฎมากขึ้น
ลุ้นคุณหมอมากครับ สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ผู้เขียนมีความสุขมากๆครับ

lekyai

ขอลุ้นหมอไน้ท รอหมออยู่ครับ..

nobi1412

แบบนี้ก็ต้องไล่ตามตัวอีกษรต้นชื่อ ตัวละครเพิ่มอีกเยอะแน่ๆ

swiftxx

มาติดตามและให้กำลังใจผู้แต่งนะครับ เพราะดูจากเงื่อนไขที่ปูไว้เกี่ยวกับพลังของตัวเอกแล้ว คงต้องสรรหาชื่อที่เรียงตามเงื่อนไขได้ไม่ง่ายเลยทีเดียว

darksoulsZ

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

ssaa3112

เก็บตัวอักษรแบบนี้ ถ้าครบไม่มีเมีย 44 คนหรือครับ

sundrop

::Thankyou:: รอตอนต่อไปคับ สนุกมากเลยคับ

boon66

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น มีจุดมุ่งหมายในการเดินเรื่อง
นอกจากการซั่มสาว ก-ฮ แล้ว
ยังต้องหนีและตามล่ารีดเกอร์อีก
ชักสนุกแล้วสิ

bammeister

แอบงงๆเรื่องรีดเดอร์ครับ
แต่ติดตามตลอดครับ

kansake

อยากรู้เเล้วว่าต่อไปใครจะโดน

dragon111

ยิ่ง อ่าน ยิ่ง มัน ชวนติดตาม มาก ขอตอนใหม่ๆๆ เร็วๆๆนะครับ
ชอบมาก คน ท่านผู้แต่ง....  

kheesao

unknow014

หมอไนท์ได้แน่นอน ลุ้นแต่ว่าที่ไหน เมื่อไหร่ อย่างไรแค่นั้นครับ แต่ขอเอาทั้งชุดไม่ถอดได้มั้ยครับ

wingodin

จะออกจากโรงพยาบาลอยู่แล้ว พระเอกจะปล่อยให้หมอไนท์รอดไปได้หรอ